HỎI ĐÁP Hỏi về jack tai nghe Xperia Tipo

Thảo luận trong 'Xperia J/miro/tipo/tipo dual' bắt đầu bởi AblazeQh, 25 Tháng hai 2013.

1. AblazeQh

AblazeQh SECafe Level 1

Cho mình hỏi các bạn đã dùng Xperia Tipo là theo giới thiệu sản phẩm jack tai nghe của Xperia Tipo là jack 3.5 nhưng khi mình mua về thì nếu mình cắm chặt tai nghe quá thì không nghe được và nếu cắm jack 3.5 của loa thì không thể phát qua loa, như vậy là do mình mua phải máy bị lỗi hay do sản phẩm thiết kế như vậy? Cảm ơn mọi người.

2. 988553353

988553353 SECafe Level 4

sử dụng tai 2012. hoặc tai 2011 phải mod mới nghe dc
    cơ mà bạn đang dùng tai gì
    Gửi từ LT18i...................

3. heohaman_07

heohaman_07 SECafe Level 1

e cũng có câu hỏi về tai nghe của máy này. e dùng tai nghe kèm theo máy là mh410c. Cắm bt tai nghe vào điện thoại nó ko nghe được ì cả :( còn lúc nó nhận thì liveware báo nhận tai nghe thì nghe bt xong lúc rút tai nghe ra lại ko thể nghe dc loa ngoài nữa kể cả lúc gọi điện cũng ko nghe dc phải cắm tai nghe vào. Cho e hỏi phải chỉnh cái ì trong máy hay là do lỗi của nhà sản xuất ??? :((

4. 988553353

988553353 SECafe Level 4

máy lỗi rồi, đi bảo hành ngay bạn nhé

5. AblazeQh

AblazeQh SECafe Level 1

:(, mh410c cũng là jack 3.5 cắm vào máy tính bình thường mà nhỉ, thế mà cắm vào tipo ko thể cắm vào hết, cái chân thứ 3 vẫn ở phía ngoài :(, chẳng nhẽ tipo cái nào cũng bị lỗi thế này hả mọi người

rajraj thích bài này.
  6. heohaman_07

heohaman_07 SECafe Level 1

người ta bảo ko sao ạ :)) tắt đi mở nguồn lại lại bt r ạ :)) nó chỉ bị ngơ lúc ấy thôi.
    vì cái thân sau máy tipo nó ko vuông vức như các máy khác mà nó vát tròn tròn xuống nên bị hở ra. còn các máy khác lỗ căm tay nghe nó thẳng vs chỗ vuông của máy nên vào hết. Em thấy nó cũng ko ảnh hưởng ì cả nge nhạc vẫn bt nên cũng kệ nó :))

7. Thanhlap Nguyen

Thanhlap Nguyen SECafe Level 1

máy mình cắm vào nghe ngon, chác của bạn có vấn đề rồi

8. rajraj

rajraj SECafe Level 1

mình cũng bị y như máy bạn! cắm chắc thì nge bé bé, cắm hờ thì nge rõ nhưng do cắm hờ nên bị lỏng, chỉ cần chạm cái là nó bị lỏng ko nge dc nữa!
    help! help me