ROM STOCK [All FIRMWARE] Live with walkman

Thảo luận trong 'Rom - Kernel - Mod' bắt đầu bởi kul, 1 Tháng mười hai 2012.

1. kul

kul Tiền $ và Gái đẹp ♥

2. cmnd01

cmnd01 SECafe Level 1

cái này là room stock phải ko a?

3. tomst1993

tomst1993 V.I.P Member

Rom stock day ban

4. joedeng

joedeng SECafe Level 1

Help! Mình mới mua lại của một người bạn máy Sony Live Walkman WT19i hàng sách tay nhưng trên About nó hiện là Số bản Dựng 4.1.L.0.8 vậy bản dựng này là sao vậy hả bác?

Con hàng của mình là Xperia Live Walkman WT19i hàng của three.co.uk

Hay là ai đó Flash Bản Rom nào đó của Three.co.UK mình cũng ko rành vụ này lắm.

Vậy mình có thể Flash các bản ROm ở trên của bác đc ko vậy chủ thớt? Có bị gì ko? Có sẵn Root và Revery chưa?

P/s Cho mình hỏi thêm tý. Máy mình trong phần Bootloader Unlock Allowed nó ghi là Yes vậy là đã Unlock chưa?. Nếu chưa thì khổ nổi một cái là số IMEI của Máy Mình nó có 15 số mà ko phải 14 số Như phần mềm đưa lên để đánh vào. Vậy thì làm sao Unlock hả bác.

Nếu vậy nếu không cần Unlock thì có thể cài Kernel hay Firmwave cho nó về bản Rom ở trên như bác đưa ko?

Bác có thể giúp dùm mình cụ thể từ chổ 1 ko bác?

Mình giờ muốn có CWM và Quyền Root máy thì làm các bước cụ thể thế nào bác. Mình có đọc qua bài viết của bác nhưng bị khựng lại ở chổ điền số Imei vào mà nó lại dư 1 số....

5. camvan1957

camvan1957 SECafe Level 1

Máy nào số IMEI cũng là 15 số hết. Bạn điền 14 số, bỏ số cuối đi là được. Bootloader Unlock Allowed nó ghi là Yes có nghĩa là máy của bạn chưa Unlock.

joedeng thích bài này.