Ứng dụng Phầm định định vị điện thoại,ứng dụng android dành cho sinh viên

Thảo luận trong 'Ứng dụng & Games cho Xperia' bắt đầu bởi daugiatructuyen, 17 Tháng mười 2012.

1. Xin chào tất cả các bạn,mình là Minh

Hôm nay mình xin giới thiệu với các bạn 1 ứng dụng mới mà team của mình vừa mới triển khai
    Ứng dụng này dùng cho các dòng máy chạy android phiên bản 2.2 trở lên và tương thích rất tốt

Các bạn có thể dùng thử 1 tháng và cho mình xin ý kiến đóng góp về ứng dụng này nhé

Đầu tiên các bạn đọc bài viết này để có thể hiểu được phần nào về ứng dụng mà team của mình đang phát triển. Nó có tên là [Ptracker]

mình xin giới thiệu qua về nó 1 chút:
    Trích:
    [FONT="]Ptracker là 1 dịch vụ chạy ngầm theo dõi đối tượng sử dụng điện thoại di động. Hệ thống sử dụng các công nghê định vị không dây GPS, wifi, GSM để định vị đối tượng cần theo dõi. Dịch vụ sẽ bí mật theo dõi [/FONT]vị trí GPS[FONT="] của điện thoại trong thời gian thực và hiển thị tất cả địa điểm ghi được trên bản đồ thuận tiện. [/FONT]
    Pracker làm được gì? (các tính năng của ptracker)

(hướng dẫn cài đặt ptracker trên android)

-Nếu bạn cài ứng dụng này lên máy điện thoại của bạn thì bạn hoàn toàn yên tâm khi bị rơi hoặc bị ai đó đánh cắp,
    Bạn sẽ xác định được chiếc điện thoại của mình đang ở đâu,bạn cũng có thể làm cho người đó không thể sử dụng chiếc điện thoại của bạn bằng cách kích hoạt chức năng báo động từ trên hệ thống máy chủ chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn

Ngoài ra,nếu bạn cài ứng dụng này lên máy của người thân bạn,bạn có thể biết họ đi đâu trong ngày,bạn cũng có thể kích hoạt các chức năng ghi âm hay chụp ảnh để biết họ đang nói chuyện gì.và quanh cảnh khu vực họ đang ngồi như thế nào

-Nếu bạn là chủ doanh nghiệp bạn cũng hoàn tiền yên tâm khi giao hàng,tiền cho nhân viên Sales mà không lo thất thoát doanh thu
    -Bạn cũng k phải lo con cái mình sẽ xa vào các tệ nạn xã hội vì dù không ở bên con từng giây từng phút bạn vẫn có thể biết con cái bạn đi đâu,làm gì

Và còn rất nhiều chức năng hấp dẫn đang chờ các bạn khám phá

Hãy dùng thử ứng dụng và cho mình biết đánh giá của các bạn về ứng dụng này nhé

2. gacongnghiep

gacongnghiep SECafe Level 1

phần mềm này hay phết nhỉ :X, ủng hộ app việt, hi vọng android ngày càng nhiều app việt chất lượng cao ( giá rẻ chút chứ như tụi vietmap chắc chết :P)

3. Cảm ơn bạn đã quan tâm, down về dùng thử bạn nhé

4. nếu bạn không có nhiều thời gian chăm sóc và quản lý con cái của mình thì Ptracker là 1 ứng dụng tuyệt vời giúp bạn điều đó
    truy cập http://vhc.vn để tham khảo

5. hakt53

hakt53 SECafe Level 1

mình cần theo dõi vợ mình thì tuyệt...

6. glasseggs

glasseggs SECafe Level 1

Thời buổi hiện nay 1m2 có đến chục tên chộm,móc túi. chẳng may bạn bị chúng lấy mất điện thoại thì làm sao để bạn có thể biết chiếc điện thoại của mình đang ở đâu?cách định vị điện thoại của bạn như thế nào?
    Công ty công nghệ Việt Hồng cung cấp các ứng dụng dành riêng cho các dòng điện thoại android ,Ptracker là ứng dụng chạy trên hệ điều hành android,sử dụng Ptracker là cách bạn có thể dịnh vị được chiếc điện thoại của mình khi bị mất cắp,mọi lộ trình di chuyển,lịch sử cuộc gọi, sms,đều được lưu lại .
    Bạn có thể biết chiếc điện thoại của mình đang di chuyển,tốc độ bao nhiêu?đi hướng nào?dừng lại ở đâu?trong bao lâu? mọi thứ bạn đều có thể biết được khi cài ứng dụng Ptracker,
    Ngoài ra bạn còn có thể điều khiến chiếc điện thoại từ xa,gửi thông điệp tới tên chộm, kích hoạt chức năng báo động nếu thấy cần thiết.

7. tradahoi

tradahoi SECafe Level 1

ứng dụng này hay đấy nhỉ, mình sẽ cài vào máy gấu để thỉnh thoảng kiểm tra xem thế nào

8. ducanhpro

ducanhpro SECafe Level 1