Mua gì? Hỏi về uy tín của locphat shop

Thảo luận trong 'Tư vấn mua sắm Sony' bắt đầu bởi trankiet, 2 Tháng chín 2012.

1. xuanthuydhtn

xuanthuydhtn SECafe Level 1

thanks bác! do e k biết ạ! đợt tới gom tiền làm con c901 về chụp ảnh chơi :D

fantomat082 thích bài này.

2. papa317

papa317 SECafe Level 4

có ít người cmt quá, đaò mộ phát nào

3. TrungtonDHG

TrungtonDHG SECafe Level 1

KHUYẾN CÁO cho ai mua hàng ở LocPhatMobile.Mình vừa mua con z3 về được 15 giờ đồng hồ thì thấy bị nước vào camera.nguyên nhân là do ông chủ LocPhat biểu diễn chứng minh máy của cửa hàng thì yên tâm về chất lượng.lúc tại cửa hàng thì nước đã ngấm vào máy nhưng hơi nước chưa bốc lên vì thế mình cứ tưởng máy ngon ai dè bị lừa.về nhà dùng mấy tiếng máy nóng lên hơi nước mới bốc lên che mờ camera.mang tới bảo hành thì nói tỉnh bơ cái này e k biết a tự về mà sấy..!thêm cái này nữa mới hay nè..(máy của mình bị bóc tem bảo hành luôn với lí do máy dính nước nên hết bảo hành từ đây)..!

lqduongkt thích bài này.
  4. TrungtonDHG

TrungtonDHG SECafe Level 1

Tóm lại ai mua ở LôcPhat muốn test nước trước tiên ngâm máy vào nước.sau đó ghi lại số imei..xong xuôi về nhà..hôm sau tới lấy đúng cái máy có imei khớp với imei mà mình đã ghi lại.lúc đấy thấy máy ngon thì mua..mà tóm lại đừng mua ở đấy.rẻ hơn chút xíu nhưng lởm lắm

Sondc0548lqduongkt thích bài này.
  5. Sondc0548

Sondc0548 SECafe Level 1

vãi o_O

lqduongkt thích bài này.
  6. felica360

felica360 SECafe Level 1

mình toàn mua máy bên bác Locphat... Nhiệt tình, tư vấn tốt... Vừa vác con Arc S từ chỗ bác ý về
    | gối lười

7. mêmocon

mêmocon SECafe Level 1

CẢNH BÁO MỌI NGƯỜI NHÉ, EM MUA HÀNG CỦA NÓ ĐÚNG HẾT BẢO HÀNH THÌ HỎNG. MANG RA LÚC ĐẦU NÓ BẢO THAY PIN 300k SAU THẤY EM CON GÁI DỄ LÙA NÓ BẢO THAY LINH KIỆN BÊN TRONG HẾT 2TR NỮA. BỌN LỪA ĐẢO VÔ TRÁCH NHIỆM. NÓ CÒN NÓI GIỌNG KHÓ CHỊU KHI EM BẢO VỪA HẾT BA THÁNG ĐÃ HỎNG

8. leenamtuankorean

leenamtuankorean SECafe Level 1

Nói chung là mua máy cũ thì phải biết xem kỹ trước khi xác định lấy bạn ạ. Theo mình thì tất cả các cửa hàng bán máy cũ đề có một gốc là móng cái, china về. Tuy nhiên nếu ô nào test kỹ thì ko lấy phải hàng lỗi, lởm. Sẽ có những lô nhặt phải mấy con lớm, khách hàng nào đen thì dính vào con đó...và ôm hận. Nên con gái mình khuyên ko nên mua máy cũ xách tay. Bạn nào tinh tường, rành về sony xem thì ok.

9. phuoc_phuoc5

phuoc_phuoc5 SECafe Level 1

Cám ơn vì bài viết hay và bổ ích