ROM COOK [ROM][Xperia S/SL] XS Kudo v3 - Nhanh - Mượt và Ổn định lâu dài | 16-12-2012

Thảo luận trong 'Rom - Kernel - Mod' bắt đầu bởi skudo101, 18 Tháng bảy 2012.

?

Anh em cảm nhận bản ROM v1 thế nào????

1. Tốt - Ủng hộ tiếp tục phát triển

84.4%
  2. Khá cần cải thiện thêm 1 số thứ trong ROM (comment trong topic nhé)

9.4%
  3. Tệ - Ko cần phải built nữa!

6.3%
  1. nguyenminhthanhz

nguyenminhthanhz SECafe Level 1

Mình là mem mới, mới sử dụng X-S và đang dùng android 4.04. Muốn dùng Rom cook của bro mà tội chẳng biết up thế nào. Có bro nào up dùm mình ko, mình ở HCM

2. smile_on_sad

smile_on_sad SECafe Level 1

@skudo101 chủ thớt cho mình hỏi mình up rom này ở chế độ locked bootloader có đc không vậy

3. ngominhtuan1986

ngominhtuan1986 SECafe Level 1

Rom này xài cũng khá ổn. Mình có xài được một thời gian rồi, nhưng so với Rom gốc của sony thì vẫn hao pin nhanh hơn.

4. Trần Mạnh Linh

Trần Mạnh Linh SECafe Level 1

Mình phát hiện ra 1 lỗi là ko thể gửi hình qua các phần mềm chat (ví dụ whatsapp, viber,...), chỉ gửi được hình từ gallery, còn nếu gửi bằng cách vào ừng dụng chụp hình từ phần mềm chat mà chụp thì sẽ bị đơ, màn hình đen thui.

5. invi26_jitiy

invi26_jitiy SECafe Level 1

6. hieutruonghd

hieutruonghd SECafe Level 1

bản Rom mới nhất của LT26i là gì vậy bác chủ thớt =.=!, máy e dùng 4.0.4 mà sao lag nhiều lắm =.=!, bác chủ thớt biết bệnh bảo e với =.=!

7. hainam269

hainam269 SECafe Level 1

Link download PATCH CHO LT26ii và KERNEL ADVANCED STOCK V17 đã bị xóa.Bạn nào còn hai phần mềm này upload lên cho mình xin với nhé.Lt26ii của mình bị lỗi sạc,sau khi đi sửa ở Anba về họ chạy phần mềm lởm quá,mình muốn chạy lại phần mềm này.

8. tinhpv

tinhpv SECafe Level 1

Không có bản Cook của 4.1 hay 4.2 nhỉ? BÁc chử thớt xem có update được thì cho ace chiêm ngưỡng bản Room mới đi ạ!