New bie xin room gốc X8

Thảo luận trong 'Lưu trữ' bắt đầu bởi phamphuquoc, 3 Tháng bảy 2012.

1. phamphuquoc

phamphuquoc SECafe Level 1

do mình nghịch nên làm mất room gốc của X8 bạn nào có room dạng .ftf cho mình xin mình xin cảm tạ nhiều

2. vandinh_0405

vandinh_0405 SECafe Level 1

3. phamphuquoc

thank bạn nhé, để mình thử xem sao

---------- Post added at 21:54 ---------- Previous post was at 21:47 ----------

èo mình thử cái này rồi bạn ơi tại đang xài bản 2.1 của E16i nên nó đâu có cài lại bản của E15i được đâu

4. vandinh_0405

sao lại ko hả bạn? cứ lúc nào up room mà lỗi ko khởi đông jđược là mình dùng cái này mà! Bạn cài ra chưa? nó cho chọn kiểu ĐT ví dụ của bạn là x8 thì nó sẽ tải bản 2.1 của X8 về và cài lại vào máy cậu kể cả cậu root hay làm gì nó vẫn cho cài, nhớ làm theo hướng dẫn hình ảnh (tắt máy, giữ nút back + cắm cáp thấy đèn led màu xanh thì nhả tay!)
    Thân!

5. phamphuquoc

hì thì mình đang xài bản 2.1 nhưng là của sony w8 walkmal E16i bởi vậy mún đưa về bản 2.1 của E15i có được đâu nó báo là đã update rồi

6. vandinh_0405

Mình nghĩ bạn đang cài PC Companion chứ ko fải Update Service!
    Nếu cài PC Companion nó mới báo là update rùi!
    Còn cài Update Service thì cậu chỉ cần chọn kiểu x8 thui!
    Cậu kiểm tra kĩ lại nhé! 2 cái này khác nhau đấy!
    Thân!

7. vocsccom01

vocsccom01 SECafe Level 1

VOC là một trong những công ty thiết kế web đầu tiên tại Việt Nam áp dụng công nghệ thiết kế website 2.0 đạt chứng nhận tiêu chuẩn ISO: 9001-2008. Với dịch vụ thiết kế web của VOC khách hàng hoàn toàn yên tâm về: Chất lượng, tiến độ, và quan trọng nhất là hiệu quả kinh doanh của website. Nghĩ tới Website - SEO - SEM - nghĩ tới VOC!

8. dinhmanhht86

dinhmanhht86 SECafe Level 1

http://se-cafe.net/forum/showthread.php?t=68740 vào đây tải rom gốc x8 flash bằng flash tool. làm theo hướng dẫn là đc. nhớ là khi dùng flashtool đóng gói rom thành dạng .ftf có cái ảnh gõ theo trong ảnh nhé, ban đầu mình dùng tưởng là nó tự hiện lên, loay hoay mất mấy ngày.

9. phong z10

phong z10 SECafe Level 1

flashtool ko nhin duoc cac ban rom minh dowload ve cac pro chi cho tui voi thank