Games [HOT] Fifa 2012 v1.3.87 Full app + Link - đã test - hướng dẫn chạy được 100% | 13 - 05 - 2012

Thảo luận trong 'Ứng dụng & Games cho Xperia' bắt đầu bởi skudo101, 13 Tháng năm 2012.

1. skudo101

skudo101 V.I.P Member

Do topic bên kia chủ thớt đã im hơi lặng tiếng và các link đã die, nay mình xin mở topic này lại và sẽ hướng dẫn chi tiết để anh em có thể thưởng thức 1 game Football hay nhất hiện nay trên SmartPhone.

Mình đã cài và chơi trên em Arc đá rất sướng đồ hoạ rất đẹp, mình là người khá kén khi chơi các game Football, nhưng khi đá Fifa 12 rồi thì thật sự sẽ không mún đá Pes12 trên Android vì những động tác lừa dắt bóng, kỹ thuật, hình ảnh cầu thủ rất giống ngoài đời thường,..... Những điều đó đã khiến Fifa 12 được ưa chuộng hơn Pes 12 rất nhiều, hiện tại mình cũng mới chơi bản v1.3.87 được vài trận theo mình thấy thì vẫn chưa biết có chuyển nhượng cầu thủ hay chưa, anh em đá vào test xem nhé!!

Vì không mún anh em tốn công down data về mà chơi ko được thì rất bức xúc nên những game HOT này mình đã test và up link rất kỹ để anh em có thể chơi được, bản data mình mượn tạm của game4you còn file cài đặt mới là wan trọng, đã được cr@ck ko cần phải dùng Lucky Patcher gì cả, chỉ cài vào là chiến thôi nha.

Link APK v1.3.87: Click here (Pass MF: se-cafe.net)

Link data: Click Here (down về join lại và giải nén để vào: sdcard/android/data/com.ea.game.fifa12/)

Nếu link data có hư thì yêu cầu mình sẽ fix lại và up Data của mình lên nha. Đừng quên Click phía dưới nha anh em

2. hungnv85

hungnv85 SECafe Level 1

Vừa down xong, đang test. Thanks bạn

3. hoangphuc7

hoangphuc7 SECafe Level 2

chơi dc ko bác??? Mình cũng đang dow,hi vọng chơi dc

4. skudo101

skudo101 V.I.P Member

Anh em chơi được thông báo nhé, hầu hết các file APK của các 4rum khác đều vào bị check lience và out cả, => bản mình post ở đây đặt pass là vì lý do đó, mình đã test và chơi rồi, anh em yên tâm nhé chỉ sợ là máy cấu hình thấp chiến ko nổi thôi :P

5. tjchuot287

tjchuot287 SECafe Level 1

chủ thớt cài trên 2.3 hay 4.0 vậy? máy e lên 4.0 tự nhiên cài ko chơi được. tới phần vào match thì bị dis ra ngoài :(

6. skudo101

skudo101 V.I.P Member

Chỉ chạy trên 2.3.4 nha bác, vì 4.0 ko chỉ game này đâu mà đa số các game khác cũng vậy thôi, hiện tại 4.0 thì ko chơi dc game gì hay cả đâu :)

7. hoangphuc7

hoangphuc7 SECafe Level 2

đã test,chơi rất mượt trên ray

quanglien132 thích bài này.
  8. tjchuot287

tjchuot287 SECafe Level 1

phải cài chay rùi tự down data về. hè hè.4.0 vẫn chơi được mà :D

skudo101 thích bài này.
  9. chipbenz

chipbenz SECafe Level 2

bác chủ thớt cho em hỏi là bản này có chế độ đá nuôi đội bóng không ah????Phần mod manager ấy ah

10. trancuongdap

trancuongdap SECafe Level 2

Hy vọng là chơi được, e chơi Pes 12 dễ quá

jayyan thích bài này.
  11. lvata1988

lvata1988 SECafe Level 2

DATA sao nhiều vậy 6 phần mỗi phần 200mb mà join lại kiểu gì thế..mấy vấn đề này em gà lắm

12. trancuongdap

trancuongdap SECafe Level 2

Đã cài và chơi được rồi. Nhận xét ban đầu là khó chơi hơn PES, cảm ứng không mượt bằng nhất là phím di chuyển, chế độ sút, lực sút điều chỉnh rất khó. Nói chung nếu đồ họa PES tố hơn thì mình sẽ chơi PES

13. 0989364168

0989364168 SECafe Level 1

Mình vừa down về rồi mà ko bit nối kiểu gi ? mấy hôm trc tải data qua wifi chơi đc nhưng khi up rom lên nó lại ko chơi đc nữa ko vào đc ấy có ai bít tại sao ko ?

14. manhlynh

manhlynh SECafe Level 1

ai chơi lâu rồi có chuyển nhượng được ko ạ.

15. khoa20072008

khoa20072008 SECafe Level 2

hơn 1G cơ à, nặng quá

16. papa317

papa317 SECafe Level 4

đã cài theo hướng dẫn nhưng khi chay game thì báo là authori gì gì đó, rùi out lun. ko vô đc???????????

17. h4b0n9

h4b0n9 SECafe Level 1

Mình cài ff12 này đá xong 1 giải rùi xóa vì ko có chuyển nhượng mặc dù rất thik game đá bong tnay` :( bao h nóa mới cho chế độ manager vào android chứ

18. skudo101

skudo101 V.I.P Member

Bản này chưa có chuyển nhượng đâu nha!
    Mình đang chờ bản Update từ EASport lun đây :D nếu có thêm chuyển nhượng nữa thì FiFa12 wa tuyệt rồi :)

Không hối hận khi bỏ công thời gian ra down đâu bạn :)

19. h4b0n9

h4b0n9 SECafe Level 1

Kai' này đá hay mà chờ có chuyển nhượng là lại chơi lun

20. skudo101

skudo101 V.I.P Member

Đã có các bản Mod về chuyển nhượng do bên Nga đã làm, nhưng vẫn còn khá nhiều lỗi và ngôn ngữ ko phải là tiếng Anh nên rất khó mà chơi được, chờ bản Mod thật sự hoàn chỉnh mình sẽ post bài hướng dẫn anh em cách Mod :)

h4b0n9 thích bài này.