ROM COOK [Neo/V] [ROM] Xperia S GB 2.3.7 [17-05-2012] - Fix Led

Thảo luận trong 'Rom - Kernel - Mod' bắt đầu bởi thanhlongnet, 6 Tháng năm 2012.

1. tralipton88

tralipton88 SECafe Level 1

ai up lên chưa cho anh em cảm nhận tý nào

2. madutn

madutn SECafe Level 1

3. tralipton88

Neo là xài cho Neo , sao xài cho Neo V được bác.:114::114:

4. lulumama

lulumama SECafe Level 1

5. tralipton88

oh yeah đã up thành công , cảm nhận thấy cũng không lag.

6. unlimits

unlimits SECafe Level 1

hiện giờ chỉ có cập nhật bằng flashtools thôi chưa có bản cập nhật bằng SEUS nhỉ

7. lulumama

lulumama SECafe Level 1

Vừa lên xong. Nhìn có vẻ ko ngon bằng bản mod của bác thanhlong :))

8. 0989364168

0989364168 SECafe Level 1

Cac bac cho e xin may cai screnshot di. E dag o cho lam nen chua up dc bun thiu day huhu :'(

---------- Post added at 15:08 ---------- Previous post was at 15:02 ----------

Thoi flash cho lanh. Up qua seus hay pc voi ota fai relock xog lai unlock roi root nua met lam.

Gửi từ MT15i của tôi, sử dụng ứng dụng SE-Cafe Mobile App

---------- Post added at 15:09 ---------- Previous post was at 15:08 ----------

Neo v cug co ma sao hoi xoan the ?

Gửi từ MT15i của tôi, sử dụng ứng dụng SE-Cafe Mobile App

9. thanhlongnet

thanhlongnet V.I.P Member

Neo V còn có link ftf trước Neo cơ mà.đang up và test Neo 4.0.4 chính thức đây.Để xem vài hum nữa ra script cho anh em Mod chơi

10. kholamcontrai

kholamcontrai SECafe Level 1

Bac thanhlongnet fix ho minh cai camera cua neo v voi,cam giac chup hinh bi ruoi muoi,bac thong cam,onl bang dt nen viet k co dau,chu rom nay minh ung y lam

11. baokiem1

baokiem1 SECafe Level 1

Bác Long cho em hỏi sao em flash từ 4.0.4 về lại 2.3.4 và về lại rom này, khi flash xong, mỗi lần khởi động lại là báo lỗi crassmonitor vậy? có cách nào khắc phục không bác ?

12. zerolenovo

zerolenovo SECafe Level 1

Mình cũng bi y như ban

13. thanhlongnet

thanhlongnet V.I.P Member

Mình chưa up như thế nên cũng chưa bị.

14. namcp8x

namcp8x SECafe Level 1

Các bác cho em hỏi với. em từ bản 4.0.4 v2 của bác long.. h muốn chạy về bản này sài thì có cần phải về rom 2.3.7 rồi mới flah rom này hay chỉ cần flash luôn...

15. baokiem1

baokiem1 SECafe Level 1

Bạn thử flash về 2.3.7 của bác lehoaitam và sau đó flash lại 2.3.7 của bác Long xem. Mình đã thử và ko còn bị lỗi nữa.;))

---------- Post added at 08:51 ---------- Previous post was at 08:45 ----------

Theo mình thì từ 4.0.4 phải flash về 2.3.4 rồi mới lên 2.3.7 được. Bạn cứ làm theo hướng dẫn trên của mình sẽ ko gặp lỗi CrashMonitor khi xaif rom của Bác Long

16. namcp8x

namcp8x SECafe Level 1

trời chạy xô nhiều công đoạn ghê............mình hơi ngu về cái khoản này cho mình hỏi flash như thế này phải k về 2.3.4 và lên 2.3.7 đều làm như thế này là được phải k bạn

17. putachan

putachan SECafe Level 1

nhớ wipe trc' rồi mới install

18. namcp8x

namcp8x SECafe Level 1

Bác nào có bản link 2.3.4(0.69) ftf sài FlashTool để up không cho em xin với........

19. lulumama

lulumama SECafe Level 1

namcp8x thích bài này.
  20. namcp8x

namcp8x SECafe Level 1

thx vi na mik...ah cho em hỏi luôn sài rom này của bác long hiện tại có những lỗi gì vậy....