MOD [Arc/Ray/Neo/Pro] MegaBass + Beats Audio + Xperia S Music = vũ trường

Thảo luận trong 'Rom - Kernel - Mod' bắt đầu bởi skudo101, 31 Tháng ba 2012.

1. noodle

noodle SECafe Level 1

Bác ơi , có cách nào khắc phục tình trạng nghe nhạc giựt giựt k vậy >"<

2. skudo101

skudo101 V.I.P Member

Đó là do xung đột các lib trong bản ROM bạn ah, nếu bị tình trạng đó có 1 cách là bạn vào CWM wipe cache partition và wipe dalvik cache nó nha chỉ hạn chế thôi, bản MOD này chỉ dành cho 2.3.4, ICS 4.0.4 thì wa up thử Beats Audio nha!

3. anhmat122

anhmat122 SECafe Level 1

hi vậy mà mình dùng trình nghe nhạc của walkam va mod megabass,beats audio này ko thấy làm sao cả mình dùng 4.0.4 mà[]---

skudo101 thích bài này.
  4. kizuno

kizuno SECafe Level 1

máy mình chạy 4.0.4 đã root thì cài như nào vậy ?
    vào ROM manager cài có đc ko ? chưa bít cái CDW như nào nữa :(

5. skudo101

skudo101 V.I.P Member

Bản này chỉ dành cho 2.3.4 thôi nha bạn :) 4.0 thì có thể wa topic Beats Audio mới up dc!

6. kizuno

kizuno SECafe Level 1

bạn cho mình xin link đc ko ?
    mà như mình nói ở trên thì dùng rom manager có cài đc ko ?

7. bavecon2404

bavecon2404 SECafe Level 1

Mãi hôm nay mới làm thành công, lần đầu xài Android nhiều cái mới, nhiều thuật ngữ mới quá. Giao diện Walkman đẹp, âm thanh hay.

8. anhkhoa1601

anhkhoa1601 SECafe Level 1

cài cái này rồi, nghe tai nge thì hay thiệt nhưng mở bằng loa ngoài thì âm thanh nghe nhỏ hơn lúc chưa cài, ko biết co bác nào bi như mình ko. mình xài neo

9. diode

diode SECafe Level 1

Mình đang cài thử trải nghiệm xem sao. Cảm ơn các bạn

10. Mr.T_T

Mr.T_T SECafe Level 2

Làm sao để biết Beats Audio có hoạt động không?

11. w810i-tien

w810i-tien SECafe Level 4

bác skudo10011 cho em cái link hướng dẫn mod ban clear bass cho con Neo 2.3.4 062 với đang tìm mà ko mò ra thank trc nha....... Neo hàng xách tay.chép 3 file vào thẻ nhớ rồi , em tải cái CWD AUTO-INSTALLER RỒI. Máy lúc mua sao để xài vậy chưa rôt gì gì hết---> làm gì voi CWD bác nhỉ

12. skudo101

skudo101 V.I.P Member

Cái này thì bạn wa xda tìm thử xem sao, mình cũng ko dùng Neo V nên cũng ko rành Neo V đang có bản Mod nào nữa!

13. huytruong191

huytruong191 SECafe Level 1

máy mình sài rom stock, root, unlock bootloader , cw đầy đủ. flash 3 files trên như ko thấy gì mới hết. là sao vậy bạn ơi

14. w810i-tien

sao nữa bác nhỉ.............................

15. skudo101

skudo101 V.I.P Member

Unlock Bootloader đi bác ơi, xài dòng 2011 mà ngán Unlock sao? Còn nếu ko bạn wa Box kia có app Root sẵn đó, bạn vào được CWM rồi dùng các phím volumn điều khiển lên xuống chọn install cái file Zip mà bạn chép vào thẻ nhớ đó thôi :)

16. w810i-tien

nếu có app root sẵn bác cho em cái link với . không thì em unlock chứ ngán gì bác ............em kiểm tra lệnh*#*#7378423#*#* thì thấy blootloader unlock allower : yes. là đã unlock rồi phải không bác

17. skudo101

skudo101 V.I.P Member

Cái này nó chỉ báo máy bạn đã được phép unlockBootloader ah :) wa đây dùng Tool này để unlock nhé và làm theo hướng dẫn: Click here

18. w810i-tien

cảm ơn bác nhiều để em tập làm có gì khó bác cưú nhé.....

19. thanh.ptiter0210

thanh.ptiter0210 SECafe Level 1

Bác ơi tại sao sau khi làm như hướng dẫn của bác thì
    - Vẫn chơi được nhạc nhưng thỉnh thoảng ấn play ,.. thì báo Force Close , cải tiến âm thanh đã bị ngừng lại ( kiểu như 1 file apk nào đó bị lỗi ý bác )
    - Vào Bộ chỉnh âm thì không hiện lên cái gì cả .

Bác giúp em với nhé . Máy em Arc 4.0.4 , đã root + mới unlock bootloader xong . Tks bác

20. skudo101

skudo101 V.I.P Member

Bản Mod này chỉ dành cho 2.3.4 thôi bạn nha, bạn Flash về ROM Stock 2.3.4 thì Up mới cảm nhận dc, 4.0.4 chắc sẽ còn lỗi!