x8 bị brick (k len đèn, tối thuj...) cần giúp

Thảo luận trong 'Lưu trữ' bắt đầu bởi mrutet, 31 Tháng một 2012.

1. mrutet

mrutet SECafe Level 1

kon x8 của tớ đang unlock để flash kernel thì tự nhiên tối thuj, khởi độg k lên, gắm sạc cũg k lền đèn,. đã thử mọi cáh nhưg k thấy á ság huhu. pm kul.royal thì nói bị brick rồi, sợ thay main tốn tiền. dt mới mua 1 thág.. ace se mìh cho tớ ý kiến với, đag rất đau buồn...8->8->

PigZie thích bài này.

2. skudo101

skudo101 V.I.P Member

FLash lại máy coi còn hoạt động, nếu ko Flash máy được thì đem đi bảo hành thôi, chia pùn với bác!

3. PigZie

PigZie SECafe Level 1

máy bạn chính hãng hay xách tay, chính hãnh thì cứ ra toàn châu mà bảo hành, nó thay main mới cho luôn k tốn tiền =)

4. kul

kul Tiền $ và Gái đẹp ♥

bị giống pigzie rồi :( ,chia buồn nhé :(

5. hungcrazy00

hungcrazy00 SECafe Level 1

híc chia buồn với bác nhé :(

6. mrutet

mrutet SECafe Level 1

aaaaaaaaaa bun ge lun. may chjnh hang. mua truoc tet co may ngay chu may, hjx vay bao hanh bao nhiêu ngày vay pigzie, k tốn tiền thì hay. mà nghe nói unlock thì vi phạm quyền bảo hành mình phải chịu phí nên hơi lo. sợ bi main thì 2tr đi tôi

7. xperia3

xperia3 Banned

Máy brick do uprom,unlock,root đều kô đc bh.nhưng trong khi chờ đợi sao bác kô tìm cách gỡ lỗi đi.thử dùng seus xem sao

Gửi từ E15i của tôi, sử dụng windows xp sp2

8. ngaybinhyen12

ngaybinhyen12 SECafe Level 1

máy bạn chính hãng hay xách tay, chính hãnh thì cứ ra toàn châu mà bảo hành, nó thay main mới cho luôn k tốn tiền =)

vong hoa

9. PigZie

PigZie SECafe Level 1

gio minh moi vào that la co lỗi, máy bạn h sao r, ra đó bạn cứ bảo ko biết tự nhiên máy ko mở lên đc nua la ngta thay cho free