HỎI ĐÁP Tai nghe nhạc cho Xperia Ray với zá < 500K ^^..!

Thảo luận trong 'Thảo luận phụ kiện' bắt đầu bởi BooBam, 19 Tháng một 2012.

1. BooBam

BooBam SECafe Level 1

Cũng gần năm mới rùi nên em chúc bác bạn có nhìu sức khỏe , vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình ạ .... ;);) . Thui vô đề tài chính nhà các bác B-) , hiện là em đang tính mua 1 tai nghe nhạc với giá < 500K cho Ray mà em lại zỡ ở khoảng mua tai nghe nên nhờ các bác tư vấn zùm ạ . Thể loại nhạc mà em thuờng nghe là dòng nhạc New Age - Ballad - Hòa tấu - Jpop - Vocaloid và 1 chút dance của Lady GaGa o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o
    + Em đang phân vân zữa tai nghe Sony MH 500 và Sennheiser MX 270 - MX 370 nên nhờ các bác tư vấn zùm ạ xem còn tai nghe nào trong khoảng giá đó mà ngon hok ạ :-?:-?
    + Và có thể chỉ zùm em chỗ nào mua uy tín đuợc hok ạ ( HCM )... lưu ý là em mua hàng mới lun chứ em hok mua hàng 2hand nha các bác ;);)
    Cảm ơn các bác đã lắng nghe từ nãy h những j em nói

2. nobitalt

nobitalt SECafe Level 4

sony mh 500 nghe khá hay, nhưng là earbud cách âm ko tốt , mà mình thích nghe in ear hơn,mình thì thích nghe tai nghe sony , vừa múc em ex 35lp chính hãng giá 490k , bh 12 tháng , nghe khá hay, nhưng ko có nhận cuộc gọi chuyển bài gì đó, chỉ là tai nghe nhạc thôi, có điều chỗ này ko biết có cho nghe thử ko. mình lấy tai, trả tiền rồi mới ngghe, nếu mua bạn hỏi kĩ voi có cho nghe thử ko?

BooBam thích bài này.
  3. BooBam

BooBam SECafe Level 1

Thx bác ^^ em cũng toàn nghe tai in ear mà h hok bik nên chọn cái nào tốt nên nhờ các bác chỉ záo @@ vì em cũng là ng thuộc loại khoái nghe nhạc :))

4. nobitalt

nobitalt SECafe Level 4

con này nghe hay, hợp thể l;ạoi bạn cần tính mua ex35lp cơ mà ko có hàng, nhưng con 50lp lại nghe hay hơn , nói chung đáng đồng tiền,

BooBam thích bài này.
  5. BooBam

BooBam SECafe Level 1

Ủa mà mua ở đâu zậy bác @@ em search google nãy h mà chả thấy đâu @_@ có j bác cho em xin vài trang wed bán tai nghe chính hãng dc hem ạ ^^

6. nobitalt

nobitalt SECafe Level 4

BooBam thích bài này.
  7. sarukino

sarukino SECafe Level 1

Rảnh rảnh góp vui cho chủ topic, mình cũm rất hay nghe nhạc nhưng thích nghe có âm bass mạnh. Mình vừa mua 1 chú Genius GHP-200x, chỉ có 190k thôi nhưng hoàn toàn hài lòng về chất lượng. Cũng là loại inear nên rất ít bị tạp âm. Nếu thích thì chủ topic có thể ra tiệm test hàng thử!
    Mà nói luôn mình không phải ở HCM nên mình không biết dưới đó chỗ nào bán, hj

BooBam thích bài này.
  8. Mikenangelo

Mikenangelo SECafe Level 1

hehê to' mới mua dc 1 em CX400(bản I chứ ko phải CX400II nhak) nghe nhạc cũng kha hay bass ấm dập rất đã.Vi minh chu yếu h.hop,dance hàng Outlet nên cũng có 430k thoy.minh mua o Thanh nhan computer (tren duong minh khai)đấy ko bít h con hàng ko chúc bạn may mắn.
    Ps:Minh thay Creative nghe cũng tôt bạn thử xem sao

BooBam thích bài này.
  9. vietnammen

vietnammen SECafe Level 2

hai.fireflyBooBam thích bài này.
  10. khoacmlx

khoacmlx SECafe Level 2

Bạn có thể thao khảo một vài mẫu SoundMagic ở MarioShop đấy, như PL30 chẳng hạn, không hối tiếc...

lehuutoaiBooBam thích bài này.
  11. lehuutoai

lehuutoai SECafe Level 1

Lời khuyên cực chuẩn :)

12. Binai Shop

Binai Shop SECafe Level 1

Chào bạn,

Mình giới thiệu với bạn dòng INGPING H60. Tai nghe In-Ear dùng được cho máy tính, điện thoại và cả âm li.
    Chất lượng âm thanh hoàn hảo chỉ với kích thước bỏ túi.
    Tai nghe nhạcIngPing H60 mang giá trị thưởng thức âm nhạc cho bạn lên đến những cung bậc cao hơn. Cung cấp tốt hơn cả chất lượng CD (44.1kHz/16bit), âm thanh vượt trội của IngPing H60 cho bạn cảm nhận từng chi tiết âm tinh tế và sắc thái trong âm nhạc, như thể bạn đang trong phòng thu âm hoặc đang ở biểu diễn trực tiếp.

Giá: 680k

Bộ sản phẩm bao gồm
    01 Tai nghe.
    01 Túi da tiện dụng.
    01 Giắc chuyển 3.5mm thành 6.5mm.
    01 Dây nối dài 1,6m.
    01 Khuy cài áo.
    10 Bộ nút tai.
    01 Sách hướng dẫn sử dụng.
    01 Phiếu bảo hành chính hãng.

Bạn có thể mua hàng tại:
    Binai Shop
    26 Ngõ Giếng, Đống Đa, HN

13. Nhatcuongmobile

Nhatcuongmobile SECafe Level 1

Bạn tham khảo Moxpad X3 , đây là mẫu tai nghe thể thao dạng đeo móc qua tai, thuộc dòng in-ear với thiết kế chống nước, chống ồn, dây dẫn có thể tháo rời với nhiều màu sắc. có giá khoảng 550.000 đồng bạn nhé,

14. yaiba1989

yaiba1989 SECafe Level 1

Bác muốn dùng luôn mic của tay nghe thì kiếm cái jack này chuyển đổi khoảng 30k