Hướng dẫn hack tiền hack đủ thứ ở game Java

Thảo luận trong 'Trò chơi Java' bắt đầu bởi songoten28, 30 Tháng tám 2011.

1. songoten28

songoten28 SECafe Level 4

2. taobidown

taobidown SECafe Level 1

thật là đơn giản không tưởng nhưng không có bạn thì mình cũng chẳng biết làm thế nào! còn biết làm gì đây? thanks bạn hết lời lun! chúc bạn ngày càng có những bài viết hay như thế này!
    :41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41:

3. songoten28

Ko có gì. Cảm ơn bạn đã quan tâm đến bài viết

taobidown thích bài này.
  4. taobidown

taobidown SECafe Level 1

Hj mjh lam dc oj,thanks ban nha! Ah,mà lúc mình làm lần đầu thi dc,làm backup lần 2 lên dt thi nó ghi là invailed name, mình đã thử down bản mới về(vẫn là trò đó) thì vẫn không đc! Lạ là dù đó là bản khác nhưng khi mình chơi thì nó lại tự nhận backup của bản trước nên k cần cheat lần nữa(chơi giả lập bằng KEmulator trên pc)! Bạn giúp mình đựơc k? Khắc phục làm sao hả bạn? Mình chơi chicken invaiders 3 bản 240.320 trên s40v5, h mình đang onl bằng đt nên k gửi file đc,mình sẽ gửi cho bạn sớm nhất! Thanks bạn nhìu ngen!

5. songoten28

Bạn nên xóa sạch nội dung folder root:: rồi hack lại. Trên điện thoại là chọn restore chứ ko phải là backup. Thông báo ở trên là sai đường dẫn đến file rms.

taobidown thích bài này.
  6. taobidown

taobidown SECafe Level 1

mình làm đúng y chang bạn nói rùi, đường dẫn chính xác 100% nhưng vẫn bị lỗi trên, mình gửi thử bạn file *.rms và file *.jar đã chỉnh nek, bạn xem thử coi sao!
    link: thinh4494.wap.sh

7. songoten28

Như mình đã nói bạn đã viết sai đường dẫn. Mình đã kiểm tra bạn đã hack 50 heart và 50 missle. Bạn bỏ file rms kia vào thẻ. Và đổi tên là 1.rms . Và restore với path là /e:/1.rms

---------- Post added at 13:31 ---------- Previous post was at 13:21 ----------

À mình ko thuộc bên nokia nên s40v? Ko quan trọng. Vấn đề ở đây là có bem được hay không thôi. đây chỉ có khái niệm non-os thôi. Ở đây sony ko có hđh chạy java mạnh tương đương với s60. Đơn cử file từ điển 17mb hoặc hơn thế nữa

8. taobidown

taobidown SECafe Level 1

hì, mình bik ùi! share kinh nghiệm cho ae lun, đó là mình phải ghi đường dẫn chính xác! chắc có vài bạn như mình tưởng copy vô thẻ nhớ thì để đường dẫn mặc định /e:/file.rms là chính xác nhưng không phải vậy đâu, các bạn phải chỉnh lại là e:file.rms mới đc, xoá 2 dấu "/" đi ak!
    có lẽ dòng s40 của mình khác bạn ở đó, thanks bạn nhìu nghen! ai chưa làm dc thì thử làm lại đi, mình thấy cũng có mấy bạn thắc mắc về vấn đề này, tốt nhất, để chắc chắn, bạn cứ vào file backup, xoá toàn bộ đường dẫn, chọn restore, nó sẽ báo lỗi và hiện thông báo cho bạn đường dẫn phải có dạng ra sao, lúc đó các bạn chỉnh đúng như hướng dẫn sẽ dc!
    ví dụ: dt mình nó sẽ báo là: only absolute file URL's of type <drive>:<path> are supported
    thì các bạn sẽ sửa là E: <đường dẫn file>

9. songoten28

À cảm ơn đã góp ý. Đường dẫn bên mình thì y chang như mình trình bày ở trên. Có lẽ là điểm khác biệt giữa no và se

10. meoxjnh8x

meoxjnh8x SECafe Level 1

mình đã thử làm theo. được game này! còn nhũng game khác hack kiểu chi

11. hnngoc

hnngoc SECafe Level 1

cung phu pan đa waaaaaaaaaaaaaaaa

12. haolong

haolong SECafe Level 1

hack đc game online không chủ thớt.

13. Tập Hack Game Javar

Tập Hack Game Javar SECafe Level 1

hack này dùng cheat à , mà chủ thớt cho xin link Y!M hướng dẫn với

14. kunsi

kunsi SECafe Level 1

Em có 1 thắc mắc thế này ,bác chủ thớt cho em hỏi có cách nào để restore file backup vào game nhưng làm trên pc ko ? cách trên của bác là dùng pc để backup và sau đó đem file vào thẻ và restore nhưng nếu muốn restore file trong thẻ vào game trên pc để test thì làm ntn ,giả lập KEmulator em thử ko được toàn bị đơ :|

15. Thanh Huỳnh

Thanh Huỳnh SECafe Level 1

a oj , a bjt hack game tru than up len nha thaks bạ vjet hay wa;)

16. Nguyễn Minh Tiến

Nguyễn Minh Tiến SECafe Level 1

Cho em hỏi hack game online kiểu Team Mobi, như Mobi Army 2 được không ạ? Với lại đường link die hết rồi có thể chỉ lại cho em không vậy?

17. luatthienma12

luatthienma12 SECafe Level 1

các bác biết chỉ em với link die rùi thì phải