Tổng hợp 1 số ứng dụng java nhỏ gọn cần thiết cho mobile dành cho newbie

Thảo luận trong 'Ứng dụng Java' bắt đầu bởi toro, 9 Tháng bảy 2011.

1. pesgta

pesgta SECafe Level 1

Mình thử chục file rồi bạn ơi mà vẫn ko convert đc, toàn mkv cả , convert ra mp4 đã thử chọn hết i phone 3g, mobile,... mà vẫn ko đc là sao nhỉ ?

2. cyber_bot

cyber_bot SECafe Level 2

Ông Tôrô mô rùi, đợi dài cổ:-<

3. nhockmeo94

nhockmeo94 SECafe Level 1

Hay quá :d cảm ơn chủ post

4. toro

toro V.I.P Member

hjhj tui quên ông ơi, bận wa' nên ko nhớ, toàn lo chăm chút box game :D xin lỗi nghen, trốn vợ ở nhà nguyên buổi trưa lục hết PC post hết lên ròi đó, chúc ông vui :D

5. lovemycountry

lovemycountry SECafe Level 2

cám ơn bạn, linkdown nhanh không rườm rà, phần mềm hay!

6. toro

toro V.I.P Member

update list truyện kiếm hiệp hoành tráng cho anh em :D

Kanzz.Elf thích bài này.
  7. cuongmb

cuongmb SECafe Level 2

cái hack bluetooth mình thấy hay hay cài dùng thử nhưng toàn tiếng gì gì ý mình không hiểu. test thử với máy bà chị mà không biết làm thế nào

8. cyber_bot

cyber_bot SECafe Level 2

Thanks bác, he he, đợi mãi, em mê truyện kim dung lắm8->

9. seboyking

seboyking SECafe Level 1

cảm ơn bạn nhá. bài viết hay thật

10. toro

toro V.I.P Member

lâu ròi ko dùng cái này nhưng mình nhớ nó có tiếng Anh, nhược điểm là bên kia phải đồng ý kết nối mới đc, bạn có thể xem hay copy danh bạ + tin nhắn + hình ảnh của người ta về máy mình, còn nhìu nữa nhưng mới test mấy cái đó thoi (ko phải máy nào cũng làm thành công :D )

11. cyber_bot

cyber_bot SECafe Level 2

Thanks bác đã test trình đọc sách khá tốt, giao diện hơi khó xài, nhưng nói chung là ổn và tiết kiệm pin, mới ngốn hết chap đầu của truyện "thần mộ", hay vãi, đọc xong mún làm đạo diễn làm phim ghê:))

12. master_boy_dn

master_boy_dn SECafe Level 2

cái albite mình giới thiệu trong box app và một số app khác do một vài bạn up đầu tiên mình nghĩ anh Toro nên kể công 1 tí cho ace vui lòng :X

13. toro

toro V.I.P Member

Bạn đọc kỹ lại bài #1 mình đã nói rõ là tất cả các ứng dụng này đều do mình sưu tầm, mình ko nhận là của mình mà bạn, mình chỉ tập hợp lại 1 số ứng dụng cần thiết nhất cho anh em khỏi mất công tìm kiếm thoi bạn :D

14. tamco89

tamco89 SECafe Level 2

cái ẩn file e ko dùng được. hic
    nhập mật khẩu xong có 2 tuỳ chọn là sửa thì thành sửa lại chỗ nhập mật khẩu. cái nữa là ok thì nó tự thoát. hic.

15. benraiso

benraiso SECafe Level 4

tất cả các app đều là sưu tầm thôi,chằn của riêng ai cả,trừ khí chính bạn viết ra nó :D

16. cyber_bot

cyber_bot SECafe Level 2

Bác Toro ới òi ơi...sao truyện thần mộ tới chapter 16 là hết ngang xương vậy[-( bác có thể cho em xin bản đầy đủ của truyện này không??? đang hay thì đứt giây đàn =((

17. trang lam

trang lam SECafe Level 2

trời truyện này bị dở ah?hix mình đang đọc đang thấy hay,tiếc wa

18. anhtuanc236

anhtuanc236 SECafe Level 1

ec cái soft Super Bluetooth Hack cai vô nó ra tiếng gì gì khong ah

19. qweuio

qweuio SECafe Level 2

chỉ cho mình cách cài với,mình chép hết vào thẻ rồi nhưng chẵng thấy file cài đau cả???

20. amd64

amd64 SECafe Level 2

Tks nhiều nhiều chủ Topic hen. ^^