Quá thất vọng với Vivaz mua ở pcmb

Thảo luận trong 'THẢO LUẬN SYMBIAN 60 5TH' bắt đầu bởi nguyentrongkhoa741953, 13 Tháng năm 2011.

1. nguyentrongkhoa741953

nguyentrongkhoa741953 SECafe Level 1

:-< Điện thoại gì mà mua về thì ko dùng được quick office, adobe reader, vietmap. Bên pcmb nói ko cài được:-<

2. lambor

lambor SECafe Level 1

bác đùa nhau à.dùng ầm ầm. đi mua phải kiểm tra tìm hiểu kỹ một chút chứ cứ mua về mới kêu giời đất lên thì ích chi

3. thuoc_la0

thuoc_la0 SECafe Level 1

tưởng cái gì :-< không mầy mò tìm hiểu mà bác cứ vung tiền :( em nghĩ sym thì phải dùng được cơ

4. Reid_Bi_1992

Reid_Bi_1992 SECafe Level 4

nhìn tiêu đề tưởg bác bị pcmb luộc hàng hay tính cách nhân viên sao sao, ai ngờ là nói về cài app, sym mà ko cài đc office thì hơi lạ nhỉ =.= bác nên tìm hiểu kỹ về việc sử dụng 1đt có HĐH nhé

5. garfield

garfield SECafe Level 5

cái xe máy bác mua về rồi đi hết xăng ~> ko đi đc nữa thì bác đi bắt đền thằng bán ah?

6. nguyentrongkhoa741953

nguyentrongkhoa741953 SECafe Level 1

Hic, nặng lời vậy bạn. Do con vivaz kén phần mềm quá, mình ko cài được :)

7. chagekuter

chagekuter Thiên Thần Sa Đọa

Quá chuẩn. Mấy cái phần mềm đó đâu có miễn phí trọn đời đâu. Như cái xe lúc mua nó đổ cho bạn đầy bình, bạn đi chán rồi tới lúc hết xăng lại đổ cho người ta là sao đi đuợc ít vậy!

8. mrhuynh81

mrhuynh81 SECafe Level 1

muốn dùng tiếp phải mua, không biết giá nhiu nhĩ, đang dùng thuê bao trả sao nên hok dám send ^_^

9. tienngoc81

tienngoc81 SECafe Level 1

sao thấy có nhiều người than phiền PCMB vậy ta???

10. benraiso

benraiso SECafe Level 4

sony xài sym thì ít được hỗ trợ,vì sym thường gắng với nokia.trên các diễn dàn họ cũng chỉ tậm trung ngiên cứu thuốc men cho máy nokia thôi,bùn.

11. doicanhcuagio

doicanhcuagio SECafe Level 1

Hì, nhớ bữa mới đây có bác nhờ tư vấn có nên mua Vivaz ở phongcachmobile không, anh em khuyên không nên mua rồi mà không biết bác ấy mua chưa!

12. hongduongx

hongduongx SECafe Level 2

2 bác hiểu vấn đề ở đây là gì ko mà nhắm mắt cm vậy ?

13. Đô Đô

Đô Đô SECafe Level 4

cái này hơi lạ đấy, mấy con N-serise cũ rích dùng sym còn có mấy cái app như bá nói, mà nếu Vivaz kén như vậy cũng không nên đổ tội cho Pcmb mà phải là Se chứ, mà nếu nghĩ theo kiểu ấy thì cũng nên trách bác mua mà không tìm hiểu kĩ chứ, đến shock với cái tiêu đề, mất hết uy tín của người ta. Gây dựng uy tín thì khó chứ để mất thì dễ, mấy cái nhận xét chủ quan thế này độc hại lắm

14. minhtuan7610

minhtuan7610 SECafe Level 1

Công nhận con u8i nó kén app, xài những app chung cho sym v5 thì nó rất hay có thông báo: chỉ dành riêng cho nokia,.....Bực vl luôn. Sony nó ăn chung với nokia nên toàn bị ghẻ lạnh thôi, ức nhất là cái phần cứng của con u8i nó mạnh vãi ra nếu so với x6,58,52xx mà ít app quá

15. bwfc1874

bwfc1874 SECafe Level 2

U5i sài bình thường.