Vivaz bị mất nguồn, xin hỏi ý kiến ACE nguyên nhân!

Thảo luận trong 'THẢO LUẬN SYMBIAN 60 5TH' bắt đầu bởi xnose7en, 10 Tháng năm 2011.

1. xnose7en

xnose7en SECafe Level 1

Máy của bạn sửa dc chưa, giờ máy mình po tay lun rùi, nó bảo sửa ngoài main giờ tệ hãng ko đổi main dc nữa, có bác nào bít còn cách nào giúp em với...

2. jimmyleung

jimmyleung SECafe Level 1

X10 mini của mình mới sữa xong rồi bạn. Giá sữa: 150n . Bạn ghé qua 280 Bà hạt sữa đi. DTH Mobile .

3. yarkken

yarkken SECafe Level 1

up firmware mà chết main ghê vậy ta ?
    con Vivaz Pro của mình mới Repair lại firmware trên SU k thấy sao, k bít mai mốt up fw thì có bị k nữa

4. yarkken

yarkken SECafe Level 1

Thấy chỗ đó bảo là chuyên sữa LG mà bạn ? Có sữa SE nữa à?

5. june_Liht

june_Liht SECafe Level 1

ợ. tình hình các bạn như nào rồi, mình cũng vừa bị con vivaz, triệu chứng y hệt luôn :(
    xui xẻo quá T.T

6. duy binh

duy binh SECafe Level 1

tình hình con u5i của bạn thế nào rồi ...? bạn mang đến 36 bà triệu xem chắc là sửa được mà cũng không mất nhiều tiền lắm đâu...!

7. decharmevnì

decharmevnì SECafe Level 1

bác nên đi sửa ở những nơi đã được kiểm chứng uy tín,giờ thợ thay đồ nhiều lắm

8. bqlovely

bqlovely SECafe Level 2

Oày...tốt nhất là ko rành thì ko tí toáy up này up kia...ghê lắm....

9. kentkent

kentkent SECafe Level 1

con Vivaz cực kỳ dở, vẫn còn cái xác của con vợ Ghẻ nè, cũng update services mà chết giống như bạn, đưa lên tụi Anba-Toàn Châu hồi sinh lại sống được mấy ngày rùi nó hóa kiếp luôn, bị y chang như bạn

10. minhtuan7610

minhtuan7610 SECafe Level 1

Mình có con u8i, nghe mấy bác nới vậy chả dám up iếc gì nữa, ngày xưa cũng đã từng úp và root con galaxy S để rồi sau đó 1 thới gian e nó khởi động không nên Đc, đắp chiếu 3 tháng rồi mang đi ra thợ mà tụi nó lắc đầu nói là bị chết chip nhớ( rom), rồi n đã 2 tuân f rồi mà gọi hoài tụi nó cứ hưa xuông hoài mà mình cũng làm ở đại lý bán hàng điện tử đó, bảo hành của bọn hãng tụi nó làm máy bh thì lâu la, làm máy hết bảo hành thì chặt chém kinh, nhiều khi nghĩ mà xót cho khách và xót cho cả mình nữaói đủ bệnh, gửi qua trung tâm bh của samsung

11. bwfc1874

bwfc1874 SECafe Level 2

em này mong manh quá.