Tổng hợp các bản MOD cho C901 (not patch)!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Camdrivers - Dispdrivers - Acoustics' bắt đầu bởi ghost91, 10 Tháng năm 2011.

1. cuongmb

cuongmb SECafe Level 2

bạn nào có cái theme này k. cho minh xin nhe.

2. hoangtu_bg

hoangtu_bg SECafe Level 4

@ghost91:thay GFX Pack thì lỗi sao được bạn nếu tìm đúng file cho máy của mình,mình đang dùng bộ của c905 và w995 đây,rất chuẩn và đẹp!
    Mà nếu k may copy nhầm thì thả vô file gốc la xong,chứ sao phải flash lại cho mất công.

3. ghost91

ghost91 SECafe Level 6

Thế ah lần trc em mod cái GFX của bác nào đấy bị lỗi chỗ messenger ko vô đc inbox, ko làm gì để sửa đc nên flash lại mất 15' :(
    Bác làm cách nào hd em cái

believeme thích bài này.
  4. nt19

nt19 SECafe Level 2

cuongmbghost91 thích bài này.
  5. superxung

superxung SECafe Level 2

Topic xôm ,công đầu của tên ghost,hehe

6. gin2801

gin2801 SECafe Level 1

7. ghost91

ghost91 SECafe Level 6

Để đó tớ, đang định Flash lại máy, dùng Raider driver bác maruko_Cường share bị lỗi hic, chụp ảnh tí là play nhạc ko đc, nó thông báo "ko thể phát lại" có bác nào bị ko? :(

---------- Post added at 13:25 ---------- Previous post was at 13:24 ----------

Đã update cho mấy bác có công lên bảng vàng nhé :D

believemegin2801 thích bài này.
  8. hoangtu_bg

Mod raider mình nghĩ k liên quan gì đến trình phát nhạc cả,bạn thử cập nhật lại media rùi vào mục bản nhạc xem,hoặc bạn đã di chyển bản nhạc đó nên trình phát nhạc không tìm thấy đường dẫn như ban đầu nên mới báo như vậy! Bạn cũng nên hạn chế flash thui,trước mình cũng hay nghịch và flash nhiều nên thấy pin rất nhanh chai.

ghost91 thích bài này.
  9. ghost91

ghost91 SECafe Level 6

Khẳng định là mình ko đụng chạm j tới các file nhạc, ko xoá, ko di chuyển, gọi lại nhạc chuông còn ko reo nữa là..mình reset lại thì bt, cứ móc máy ảnh ra chụp mí cái là lại như thế, đang não lắm nè (_ _!)$

believeme thích bài này.
  10. hoangtu_bg

@gin2801:bản mono dành cho loa ngoài rất hay,âm lượng tăng khoảng 40%,giảm nhiễu nhưng mình không giám cho qua mức 6,sợ vỡ loa,và sau khi nghe được khoảng 5 phút thì quyết định lại bản gốc.còn bản dành cho tai nghe thì mình chưa thử.
    @ghost:mình chưa gặp trường hợp này bao giờ,máy mình sài rất ổn định,nếu như vậy thì bạn nên mod lại bản khác dùng cho lành.

gin2801ghost91 thích bài này.
  11. huetohoang

huetohoang SECafe Level 1

trong cái file phone_app bạn đã patch những gì giới thiệu cho mọi người biết được không, nếu dùng luôn còn biết để dùng

12. cuongmb

cuongmb SECafe Level 2

mình thỉnh thoảng cũng bị như vậy. đang chụp tự nhiên máy ảnh reset bức xúc kinh khủng chỉ muốn hát bài đập vỡ mobi của phạm cường thôi.x(

13. ghost91

ghost91 SECafe Level 6

Mình lại bị như trc nữa, móc cam ra chụp 1 tấm, mở media lên nghe nhạc : "Ko thể phát lại" não thiệt..ko biết tại sao:(

believeme thích bài này.
  14. nt19

nt19 SECafe Level 2

Flash lại, mod, patch lại từ đầu, rồi thử xem nó lỗi ở đâu :D

ghost91 thích bài này.
  15. hahavnus

hahavnus SECafe Level 6

Có cách, có cách : chụp thì ko nghe nhạc, chụp rồi muốn nghe nhạc thì restart cho nhanh :D

ghost91 thích bài này.
  16. ghost91

ghost91 SECafe Level 6

Chắc lỗi do mod Raider_cam_v632 chứ đâu @@!
    Sặc dậy thì sửa làm gì cho cực @@!

believeme thích bài này.
  17. nt19

nt19 SECafe Level 2

Thế thì bạn xem lại hướng dẫn cam Raider đi, mod lại từ đầu như hướng dẫn bên se-art đó, mình dùng không sao mà :D

ghost91 thích bài này.
  18. gin2801

gin2801 SECafe Level 1

mình cũng thế ko thấy lỗi lầm gì :).tiện thể có cách nào chặn tin nhắn ko nhỉ ,và tắt rung ở flash theme ko :D

ghost91 thích bài này.
  19. maruko_chan

maruko_chan SECafe Level 6

Chọn chế độ rung khi không reo là đc bồ ạ :D

Chặn tin nhắn thì chỉ có patch thôi,chặn cả gọi luôn :D

gin2801ghost91 thích bài này.
  20. ghost91

ghost91 SECafe Level 6

Thanks các bác! ^^~
    Rung ở flash theme là sao bác C`?:D

believeme thích bài này.