nhận tư vấn miễn phí

Thảo luận trong 'THẢO LUẬN SYMBIAN 60 5TH' bắt đầu bởi nguyentuhieu8x, 31 Tháng một 2011.

1. mrhuynh81

mrhuynh81 SECafe Level 1

bạn Amerial có chỉ nhưng vẫn ko làm được

2. CuteGirlVN

CuteGirlVN Banned

3. jackierocklam

jackierocklam SECafe Level 1

Tình hình là em dùng 1 số theme có sẵn đồng hồ vs ngày tháng. Giờ e muốn tắt thời gian và ngày tháng mặc định của máy trên màn hình thì làm thế nào??? Em mó hết trên ĐT lun rồi cũng ko ra!!! Em dùng con w760i á... TKS

4. love_SE

love_SE SECafe Level 1

E đã cài được tiếng việt cho con p910i của em rùi. Thanks các bác nha!!!!

5. vuongbanghaui

vuongbanghaui SECafe Level 2

có bác nào biết cách hạ CID free cho con k800 của em không?????????

6. greentea

greentea SECafe Level 1

có bác nào biết vào facebook trực tiếp bằng app của vivaz ko? huhu, em thích vào như vậy à, cho nó có "via sony", lên bằng opera hay snaptu cũng đc mà em ko khoái, em xài vinaphone :((

7. buitandongd

buitandongd SECafe Level 1

Nhờ anh giúp:
    mình mới xài kon k850 (máy cũ), phím điều hướng bị cứng ở pím lên, phím xuống, phím qua phải; phím qua rái thì bấm rất em, mấy phím điều hướng kia bấm vẫn ăn nhưng phải bấm mạnh, rất đau tay.
    Mình có hỏi người bán họ nói do quá trình tháo lắp máy, họ lắp không kĩ nên bị vậy, chỉ cần mở máy ra lắp lại phím cho khít, khớp là ok, vậy có đúng không ạ?
    nếu không đúng thì bác chỉ cách khác phục luôn ạ, ngàn lần cảm ơn!

8. bjmbjm_ht90

bjmbjm_ht90 Banned

9. nguyenanhduc141991

nguyenanhduc141991 SECafe Level 1

e dùng con u5i làm modem 3g thì phải lam ntn.ạ?.thank a nhé

10. t211090

t211090 SECafe Level 1

hi...con satio của mình chụp hình buổi tối hầu như toàn bị mắt đỏ, chủ thớt có cách nào khắc phục đc ko?

11. vhc369

vhc369 SECafe Level 1

Con vivaz của mình đang sài tự nhiên không nhận sim nữa, giờ khắc phục sao đây chủ thớt, help me !

12. dkkx3a

dkkx3a SECafe Level 2

13. bwfc1874

bwfc1874 SECafe Level 2

mình chỉ muốn hỏi 1 câu nghe có vẻ thiếu i ốt: Vivaz có đáng dùng không ạ, \\ vì ưu nhiều, nhược cũng nhiều, luồng ý kiến quá nhiều, loạn cả lên..........

nhiều ng bảo nhanh chán, mà loạn cảm ứng thì sửa ở đâu, hết khoảng bao nhiêu $ bạn ơi.