nhận tư vấn miễn phí

Thảo luận trong 'THẢO LUẬN SYMBIAN 60 5TH' bắt đầu bởi nguyentuhieu8x, 31 Tháng một 2011.

1. vxthanh1112

vxthanh1112 SECafe Level 2

Cái đó chắc là camera gọi điện thoại đó bạn, cái mình cũng ghi camera gọi là 2.3 còn camera chính là 6.65 (Cam Raider). Không biết cái của bạn có giống thế không

2. tuan_90

tuan_90 SECafe Level 2

nó ghi vậy nek!
    " phiên bản phần mềm
    camera
    camera
    hiện hành :2.3
    camera gọi video
    hiện hành 3.3"
    em xem rồi ghi vào đây nek. mà của bác tới 6.65 (cam raider ) hả , hèn gì cái em chụp ẹc vậy ! có bác nào biết cách khắc phục em này ko , chứ mang tiếng cyber shot mà chụp vậy em chán quá . " cùng 1 tấm ảnh em chụp bằng máy w980 tới 1.2m còn c510 của em chụp có 560kb àh . khó hiểu quá àh

3. phucthinh08

phucthinh08 SECafe Level 1

có ai chỉ cho mình chỗ nào cài phần mềm và sign cho sony satio u1 ko?

---------- Post added at 16:46 ---------- Previous post was at 16:45 ----------

Mình mua dt này về mà cài phần mềm của S60V5 cái được cái không, bực mình quá đi.

4. nguyenbaohung

nguyenbaohung SECafe Level 1

máy mình ko nhận cable vào máy tính thì có sợ là bị hỏng giắc ko cắm vào những con khác nhận bình thường

5. nguyentuhieu8x

nguyentuhieu8x SECafe Level 1

bạn hay sing pm đó là cài được mà có gì đâu s60v5 nhiều máy không hạk được thì phải sing với cài được nhất là vivaz ụi và sato đó bạn

6. love_SE

love_SE SECafe Level 1

BÁc chủ thớt ui e mới xin được con p910i. Nhưng ông a bảo là đánh rơi lên tiếng việt bị lỗi, chính xác là nó viết e ko thấy rõ, có chữ thì rõ như là: bàn phím thì nó viết đúng. Còn các chữ khác thì chỉ nhìn mà đoán mò thôi.

7. mrhuynh81

mrhuynh81 SECafe Level 1

chỉ mình tắt phiếm ảo khi chơi game touch của vivaz đi thanks

8. love_SE

love_SE SECafe Level 1

Bác chủ thớt đâu rùi nhỉ????? giúp mình cái coi!!! Có ai biết p910i của mình bị sao ko????

9. mrhuynh81

mrhuynh81 SECafe Level 1

MÌnh down game , themes vào vivaz nó báo hết hạn hoặc lổi không kiểm tra được chứng chỉ qua mạng?

10. Amerial

Amerial V.I.P Member

Bác vào phần thông tin của Game hay App, theme...xem thông tin ngày tháng của nó, chỉnh lại ngày tháng năm của máy theo nó rồi cài là ok thoy...

hoanganh.pro thích bài này.
  11. hoanganh.pro

hoanganh.pro SECafe Level 4

Rơi mà cũng lỗi được TV à? lạ nhỉ! Thế trước khi rơi thì nó hiển thị thế nào? Bạn thử so sánh với 1 con P910 khác-không lỗi xem sao!

12. love_SE

love_SE SECafe Level 1

Đấy là ông anh mình nói rơi thui chứ minh đâu có biết thực hư thế nào. Máy thì vẫn dùng binh thường, mình chuyển sang tiếng anh thì ok không sao. chuyển tiếng việt thì nó bị thiếu nét có chữ thì hiển thị ngoằn nghèo ko đọc được. Pro giúp với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:-S

13. sakhio10

sakhio10 SECafe Level 1

Zậy tư vấn hết đúng hem? Zậy chỉ mình cách cài e-mail cho W810i đi. Mình xài mạng Viettel.

14. hoanganh.pro

hoanganh.pro SECafe Level 4

15. sakhio10

sakhio10 SECafe Level 1

the cu ngo tu van het chu.

16. love_SE

love_SE SECafe Level 1

Của e sao đây các bác ơi, Giúp e vớiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!

17. sky_high777

sky_high777 SECafe Level 1

Cho mình hỏi là con Vivaz có thể mod như các máy khác của Se ko?! Nếu có thì bạn chỉ giúp để mình nghiên cứu! chân thành cảm ơn!

18. love_SE

love_SE SECafe Level 1

po tay chủ thớt chắc đi nghỉ mát rùi!!!!

19. nguyentuhieu8x

nguyentuhieu8x SECafe Level 1

ban vào cài đặt--pm đã cài đạt--- chọ pm cần bỏ phím ảo ---vào tùy chọn --chọn...vòa đó thì biết

---------- Post added at 05:35 ---------- Previous post was at 05:33 ----------

xl bạn mình bò nghe mod lây rùi nhưng theo mình nghĩ thì là chưa vì bản thân nó chưa hack được thì mod sao nổi

---------- Post added at 05:37 ---------- Previous post was at 05:35 ----------

cái dòng này nó hay sinh dự khi bạn chuyển sang tv lắm nhiều pm cái phải chuyển qua tiếng anh mới cài được cài song lại chuyển về tv dùng nói như thế bạn có thể hình sung được máy của ban lỗi phần mềm rùi
    chào bạn

mrhuynh81 thích bài này.
  20. love_SE

love_SE SECafe Level 1

Thì m cũng bít là lỗi phần mềm. Nhưng bjo phải làm sao đây e ko có cáp. Phải cầm ra hiệu hả bác. Thời gian e ngồi trên máy tính thì nhiều mà thời gian ra hiệu chắc ko có bác chỉ giúp e đc ko!!!]
    Ak tiện bác chỉ dùm e cách lưu nhạc vào mục nghe nhạc được ko? e ko biết lưu từ thẻ nhớ vào mục nhạc! SE P910i