chất lượng loa ngoài của w995?

Thảo luận trong 'THẢO LUẬN SYMBIAN 60 5TH' bắt đầu bởi fearless139, 2 Tháng một 2011.

1. fearless139

fearless139 SECafe Level 1

các bro cho em hỏi cái loa ngoài của w995 chất lượng thế nào, sao con của em chả có tý bass nào cả, được cái nghe to. Em tưởng speaker của w995 hay lắm
    về chất lượng âm khi đeo tai nghe thì em thấy w995+hpm77 < sansa clip+senheiser cx300
    các bro cho em ý kiến nha, e vừa mua hàng 2nd về, chả biết hàng cty có khác ko

2. KING_ADRIANO_1989

KING_ADRIANO_1989 SECafe Level 6

Mặc dù là 2 loa Stereo nhưng nếu đòi hỏi tiếng Bass hay như loa máy tính hay dùng loa Portable Speaker MPS80 hay 70 thì W995 chắc là ko bao h có thể đáp ứng đc nhu cầu của bạn đâu bạn ạ ! Loa máy đt nó bé tí bằg móng tay ,dày hơn chút nên làm sao có thể cho ra tiếng Bass đúng như mình muốn đc,có chăng điều hay ở loa ngoài từ W995 là độ vang vọng ,âm thanh rõ ,trong mà ko the thé như loa Tàu như thế theo mình là mĩ mãn và chấp nhận đc rồi ...hiếm có máy nào 2 loa stereo nghe hay ,to mà ko bị rè như W995 lắm

fearless139hoanglongnguyen thích bài này.
  3. hoanglongnguyen

hoanglongnguyen SECafe Level 2

em đồng ý với bác King,loa ngoài dt như w995 là ok lắm rồi ,vừa to vừa ko bể tiếng nửa,có thể trong dòng sony khó có con nào hơn (ngoài k850 ở cái khoảng "to tiếng" :)) )nếu đem ra so sánh với loa ngoài của các máy No expressmusic thì 1 chín 1 mười đó

fearless139 thích bài này.
  4. fearless139

fearless139 SECafe Level 1

tại mình nghe có người còn nói nghe loa ngoài của w995 đã quá đủ rồi nên tưởng tượng loa ngoài của em nó phải khủng lắm :D
    thế còn vụ so sánh w995+hpm77 với sansa clip+cx300, có bro nào có ý kiến ko ạ

5. long_nguyen

long_nguyen SECafe Level 1

đã nghe w995+hpm77 cảm nhận hay âm khá chi tiết nhưng hpm77 thể hiện những âm siêu trầm khá dở ở volume lớn thì bass dễ bị vỡ và những âm trầm thì bị rè nghe ko rõ,còn volume trung bình và lớn vừa thì đáp ứng khá tốt

fearless139 thích bài này.
  6. z800i

z800i SECafe Level 1

Các bác cho em hỏi làm sao để phân biệt được loa ngoài w995 đã bị thay hay chưa ? Cho thằng em đi thaye nghi bị luộc đồ khi thay cáp

7. HODUC379

HODUC379 SECafe Level 1

rảnh qua e són với máy của e nè bác..!:)

8. z800i

z800i SECafe Level 1

bác ở đâu ?