HỎI ĐÁP W902 và E71 cái nào chụp ảnh đẹp hơn ?

Thảo luận trong 'Kiến thức chung' bắt đầu bởi ANHTIEN_MK, 14 Tháng mười hai 2010.

1. ANHTIEN_MK

ANHTIEN_MK SECafe Level 1

Tình hình là em tính mua con w902,lần đầu tiên sử dụng SE nên có đôi chút lăn tăn.Con w902 chụp ảnh ban ngày thì ok rùi nhưng còn ban đêm thì không ổn.E muốn hỏi các pro là con w902 và E 71 con nào chụp ảnh ngon hơn,so cả về ban ngày và ban đêm.Nhân tiện anh em cho yvowis 3 củ thì mua w902 đã ok chưa hay còn có con nào ổn hơn.Tư vấn em chút. Thank các pro:-*:-*:-*

2. xuantruong_dt

xuantruong_dt SECafe Level 6

w là dòng không chuyên về chụp ảnh, nếu muốn chụp đêm tốt thì k8 dặc biệt là k850 trong 4r có 1 số anh em bán mấy em này hàng tồn kho bảo hành chính hãng một tháng đó.

ANHTIEN_MK thích bài này.
  3. limengcai

limengcai SECafe Level 6

Xin lỗi bạn E71 chụp cùi bắp chết. Mình sài qua 3 em dòng E rồi chẳng em nào sài cho ra hồn hết, chụp hình tệ, nghe nhạc cùi bắp. Đúng là nó chỉ hổ trợ cho doanh nhân, còn bạn muốn giải trì thì không nên tý nào. Mua về sẽ hối hận.

ants2thANHTIEN_MK thích bài này.
  4. vnhat

vnhat V.I.P Member

đang dùng E71, khá ổn và thấy thích, tất cả đều ok, đáp ứng đầy đủ nhu cầu ngoại trừ cái camera cùi pắp và nhạc nhẽo như nghe sấm bên tai ra :))
    3tr thì mua C901 đi bác, music + shot ban ngày ban đêm tất cả đều ổn ;))

5. ANHTIEN_MK

thì em thích cả nghe nhạc và chụp ảnh mà.dòng K thì đc cái chụp ảnh thui,nghe nhạc chán lắm,với lại kiểu nó xấu tệ.
    Còn C901 bây giờ khó kiếm phết đấy chứ.

6. bebu9x

bebu9x SECafe Level 2

C901 thì bên box mua bán nhìu kìa bác, vào là thấy liền à :D

7. ANHTIEN_MK

Vấn đề là em đang hỏi các bác con w902 có cải thiện đc khả năng chụp ban đêm hok mà,hj

8. duyan01

duyan01 SECafe Level 5

K850 thuộc dòng K đấy bác, con đó mà nghe nhạc tệ thì :109:. w902 hình như có bản cam của vnhat, mod vào chắc cũng cải thiện dc chút ít đấy bác

9. shjn_map

shjn_map SECafe Level 5

thì bác làm 1 em dòng K + thêm 1 em chuyên nghe nhạc của walkman :D thì sẽ đáp ứng hết nhu cầu của bác :D cái nào nó cũng có ưu và khuyết ! ko có cái nào hoàn thiện tất cả đâu bác :D điện thoại chụp hình hay nghe nhạc pro cách mấy thì vẫn là chiếc dt thui bác :D

10. anhphong988

anhphong988 SECafe Level 1

mún chụp ban đêm thì phải có flash xenon mới dc.flash xenon chỉ có k850 c901 c905 satio thuj.trong đó k850 là dung hoà nghe nhạc với shot đêm ok lém đấy bác

ants2thANHTIEN_MK thích bài này.
  11. boycodon007

boycodon007 SECafe Level 2

W902 mình đang xài.mình sẽ neo ra 1 vài chi tiết về con W902 cho bác biết.về chụp hình thì W902 tuy camera 5.0 chụp vào ban ngày thì đẹp.nhưng chụp ban đêm thì hơi tối.còn về khoảng nghe nhạc thì riêng cá nhân mình thì rất Good vì là dòng W nghe nhạc Walkman công nghệ Clear Bass kèm thì tai nghe cao cấp HMP77 thì quá đĩnh luôn.Màn hình W902 là màn hình gương đẹprố long lanh + trống trầy.W902 kiểu thanh không sợ bị dứt cáp màn hình so với máy dòng SE kiểu trượt.mình cũng đang kệt tiền.nếu bác mua mình sẽ để cho giá FIX.có gì Alo mình nhé.0902626606 Mr Thành

12. ANHTIEN_MK

Mình ở Hn bạn ạ.vì mình đã dùng wa con w902 của thằng bạn nên mình cũng biết ban đêm nó chụp tối mà.hj

13. sailor

sailor SECafe Level 4

http://eyewas178.blogspot.com
    bức đầu tiên chụp bằng E71 đấy
    -chụp ban ngày rất khá, màu tươi tương phản cũng tôt

14. ANHTIEN_MK

thế có bức nào chụp trời tối hok bạn?up lên cho mình xem với.

15. satnghich

satnghich SECafe Level 1

1 phiếu cho K850 đi bác, không thì C902.
    E dùng con K850 rồi, nghe nhạc chụp ảnh tốt hết

16. naraxsara

naraxsara V.I.P Member

W902 không gì phải lăn tăn. Có thằng bạn đang xài E71 cũng đang hăm he cho em nó ra đi để lấy 1 em SE =)) xài chán quá nên cho em nó ra đi =))

17. ANHTIEN_MK

hj,chỉ cần nó chụp nét hơn con E71 là mình cũng chấp nhận đc rồi(ban đêm)

18. vusuncu

vusuncu SECafe Level 1

theo mình là w902 đó bạn

19. ANHTIEN_MK

cảm ơn bạn,có khi mìh xúc con này thui.

20. shjn_map

shjn_map SECafe Level 5

chup net ban đêm thì K85 hay C905 đi abn5 ! w902 chụp đêm thì potay thôi