[ Xin giúp ] máy Nokia 5800 không xem được folder ẩn

Thảo luận trong 'THẢO LUẬN SYMBIAN 60 5TH' bắt đầu bởi minhdat27010, 4 Tháng tám 2010.

1. minhdat27010

minhdat27010 SECafe Level 1

sao máy em hack xong hết rùi , cài dc phần mềm hết rùi nhưng có cái ko thấy dc ổ c file system để cài cái SPB . có ai giúp em với ko ??/

Lần sau nên post tiêu đề cho rõ ràng nha bạn, những bài viết sai qui định sẽ bị khoá hoặc bị xoá mà không cần thông báo trước.

2. iuse

iuse SECafe Level 1

5800 là cái máy gì vậy bạn ???

ants2th thích bài này.
  3. kul

kul Tiền $ và Gái đẹp ♥

có cách này hay lắm nè..mang 5800 của bạn ra cầm đồ rồi vác em vivaz về ...:-j xong vào đây lập toppic nhé :)) :))

iuse, xboy92, gigaset21 người khác thích bài này.
  4. xboy92

xboy92 SECafe Level 2

Nó kìa 5800 :))............................

5. thinhbk11

thinhbk11 SECafe Level 4

sony mới ra con 5800 à :))
    đừng có bảo là cái con NOKIA 5800 nhá. NOKIA thì kiếm forum nokia ( có forum nào dành riêng cho nokia đâu :)) )

6. hoangcung1939

hoangcung1939 V.I.P Member

@ All : các bạn nên thoáng 1 chút với chủ Topic với vì đây là Box về Symbian ( mà cái Symbian này có cội nguồn từ Nó kìa :)) ) nên chúng mình cũng nên " hiếu khách " 1 chút chứ >:D< , chỉ những dòng không dùng Symbian mà lỡ bước chân vô đây thì a-c-e cứ " chặt chém " b-( .

Bạn nên dùng soft quản lý file của hãng thứ 3 ( như X-Plore, Y-Browser v.v... ) để xem được những files / folders ẩn của hệ thống ha.

xdk2007paccazan thích bài này.
  7. TuấnNhóc

TuấnNhóc SECafe Level 1

cài cái quản lý file khác ( Xplore chẵng hạn) mới xem được file ẩn

8. ban3b

ban3b SECafe Level 1

mình nghĩ máy bạn bị virus r :) quét virus hoặc format thẻ và master reset là ngon

9. thienloi123

thienloi123 SECafe Level 1

bạn dùng Xplore của lonelycatgames ấy. trong phần tùy chọn nó cho phép hiện file ẩn đấy

10. hoangcung1939

hoangcung1939 V.I.P Member

Vấn đề này không có ăn nhập gì đến vấn đề virus hết bạn à, lần sau nên tìm hiểu trước khi phán nha bạn.

Tránh spam những bài post kiểu này nha bạn, còn tái phạm là lên bảng phong thần đó nha.

paccazan thích bài này.