Topic dành cho ELM - J10i2

Thảo luận trong 'Hội Sony Ericsson Non-OS' bắt đầu bởi ants2th, 22 Tháng bảy 2010.

1. thanhgreenday

thanhgreenday SECafe Level 1

Các bác cho em hỏi nhờ 1 câu: Đồng bộ danh bạ của Elm với contact định dạng .vcf như thế nào ? Vì Elm chỉ cho phép synchronize với danh bạ của windows định dạng .contact.

Last edited: 13 Tháng sáu 2014

2. redboy_107

redboy_107 SECafe Level 1

các bác cho em hỏi con elm của em cắm sạc vẫn thấy hình cục pin có biểu tượng sét nhưng ko vào pin là sao vậy?

3. binhminh2008

binhminh2008 SECafe Level 1

có em J10i2 đg bị lỗi sóng.cắm sim vào ko thấy hiện sóng.bác nào biết cách sửa chỉ em với.đg có 1 cái xác cùng loại để thay thế

4. binhminh2008

bệnh chung của ELm.khi bạn cắm bạn phải kiểm tra trc % pin hiện tại là bn.và khi cắm vào để khoảng 5 10p thì bạn lại phải kiểm tra lại % pin có lên hay ko.nếu ko lên lại cắm lại sạc.máy mình cũng vậy.có lúc phải rút ra cắm vào gần chục lần mới đc

5. tuyyanh

tuyyanh SECafe Level 1

bác nào biết chỗ chuyên bán phụ kiện chỉ giúp tôi, tôi cần mua vỏ cho sony elm, kiếm hoài chưa có, thanks các bác

6. binhminh2008

Cái này giờ khó vãi.cũng đg có nhu cầu mà chưa tìm mua đc

7. contimngừngđập

contimngừngđập SECafe Level 1

8. kingofpvp

kingofpvp SECafe Level 1

hiện tại mình có 1 con elm nguyên zin xài dc 3-4 năm, mới đây bị treo logo, lên trên 3/2 dùng box của Sony chạy lại phần mềm thì sẽ hết nhưng mất 100k lận :( có bác nào khắc phục giá mềm hơn và nhanh gọn hơn k. cái máy cùi bị nứt mặt kiếng nhưng mình vẫn xài tới giờ vì hàng nguyên zin, còn nguyên tem chưa bung tem ngay góc có con ốc luôn. máy vẫn chụp hình khá đẹp và sài rất sướng :)
    có lẽ chạy lại phần mềm xong chắc cho e nó ra đi. máy có tầm 500k mà sửa tốn kém quá
    bác nào làm dc pm mình nha 0972 056548

9. binhminh2008

Tự flash lại là oke mà

10. kingofpvp

kingofpvp SECafe Level 1

mình k biết mod miết gì hết nên xin bác chỉ chỗ làm nhanh gọn dc k :( máy bể mặt kính mà, mang tới 3/2 mất 100k thì phí lắm. thanks bác nhiều nha

11. zizkent

zizkent SECafe Level 1

Các bác cho hỏi ở HN chạy lại fw cho Elm ở đâu ợ? Ko lắp sin thì bật máy lên, mà lắp sim vào chỉ lên logo thôi ợ! Thanks các bác!