IC Pack ByTrojan (fix for C901 by skyshort)

Thảo luận trong 'GFX Pack' bắt đầu bởi skyshort, 30 Tháng năm 2010.

1. skyshort

skyshort V.I.P Member

Bộ GFX này a trungdungk85 post ở đây http://se-cafe.net/forum/showthread.php?t=18961
    Vì bộ này tác giả chỉ làm cho C905 nên một số bạn dùng C901 khi mod vào sẽ bị lỗi icon Alarms (báo thức).Mình đã edit lại chút ít,thay icon Alarms bằng GPS cho giống bản gốc,chuyển Alarms vào Organiser (công cụ),đổi menu Setting (như hình minh họa)
    Bây giờ mình thấy bộ GFX này khá đẹp cho C901(đẹp hơn bản gốc ;)) ;)))

konkua4, Demon8654, pepu1538 người khác thích bài này.

2. babifoenix

babifoenix SECafe Level 4

Bản này em Mod vào thì cái menu messaging k vào được Inbox. Mục inbox mất luôn. Anh fix giùm được k?

3. skyshort

skyshort V.I.P Member

bạn xem lại thử,trước khi mod bạn nên xóa tất cả các file trong tpa/preset/system/menu rồi mod file menu của bản này vào.có thể bạn bị lỗi ở bước này :D

babifoenix thích bài này.
  4. babifoenix

Em Mod bản của anh DŨng ấy. Em xoá hết rùi mà. Anh xem giúp em. Khi em Mod cái Menu GFX for C905 của anh và icon của anh Dũng thì mục Inbox không thấy

5. skyshort

skyshort V.I.P Member

giờ bạn mod bộ này vào thử,bộ này cũng kết hợp giữa 2 bộ đó đó.xem thử có bị như vậy nữa không?

babifoenix thích bài này.
  6. babifoenix

Quá tuyệt okay. Bộ này là chuẩn nhất rùi. Cảm ơn Anh nhé. Bộ kia của Anh Dũng khi mod vào sẽ làm mất cái stopwatch. Bộ này rất đẹp. 1 sự kết hợp hoàn hảo.

skyshort thích bài này.
  7. HKpro.No1

HKpro.No1 SECafe Level 1

cái này dùng cho C902 đc k anh

8. hahavnus

hahavnus SECafe Level 6

Đào mộ fát :D
    Thanks chủ thớt, vừa cài vào máy. Quá tuyệt :)