Những ứng dụng cho máy P1i

Thảo luận trong 'Ứng dụng Symbian UIQ 3.0' bắt đầu bởi bjtip, 14 Tháng năm 2010.

1. samsungd410

samsungd410 SECafe Level 2

Bạn thữ cài lại firmware cho P1 xem sao nhé. Máy mình xem youtube bình thường. P1 sd thẽ 8gb còn dc nói j 4bg. Đang dùng thẽ 8gb máy w995 cűa ông chú nè. Chạy bt ah.

anhyeuhanh thích bài này.
  2. anhyeuhanh

anhyeuhanh SECafe Level 1

em mới update cách đây 1 tuần đó bác, hồi tết em về nhà buồn quá, lướt web bậy, xong máy bị lỗi hộp thư, thế là em phải cài lại từ đầu, giờ vẫn chạy bình thường, vào web thì nhanh lắm, mỗi tội là không coi clip được, à bác có biết mua thẻ nhớ 8G ở đâu thì đúng giá không, em đang ở tp HCM.

3. samsungd410

-Vậy bạn nên phối hợp 2 cách này nhé! Đầu tiên là format internal disk (jog up + jog dowm + *..j j đó) Sao đó vô control panel của máy / Master Rêset em nó đí. Hùi kia mình cũng làm vậy sao đó xem youtube bình thường (hạn chế Master Reset thường xuyên nha bạn không thôi là firmware bị lỗi phải cài lại firmware đó nha)
    - Trong bõ mua bán của mình có giá hết rồi đó bạn. Thẻ của mình xài chùa cũa ông chú nên hok biết giá cho lắm :D

kylindemonanhyeuhanh thích bài này.
  4. fantahy

fantahy SECafe Level 1

Chả hỉu sao? File nhạc của em trong PC vẫn nghe ngon lành. but khi cho vào P1i thì nó thỉnh thoảng bị vấp nhạc. hoặc ngắt đoạn hoặc bị chuyển sang bài hát khác. hix bác nào có bi quyết giúp em với!

5. SonNguyen85

SonNguyen85 ROCK WILL NEVER DIE

Bạn cho nhạc vào bộ nhớ máy hay thẻ nhớ? Nếu cho vào thẻ nhớ thì kiểm tra lại thẻ nhé.

6. fantahy

fantahy SECafe Level 1

mình cho vào thẻ nhớ mà. cái thẻ 512MB mà. tại thẻ bị lỗi hả bạn. thẻ theo máy cũng lỗi à. em mình dùng T700 cũng bị lỗi đó. hix.!

7. SonNguyen85

SonNguyen85 ROCK WILL NEVER DIE

Bạn kiếm thử thẻ nhớ khác cho vào xem sao? Nếu thử thẻ khác mà vẫn bị thì khả năng bị lỗi phần mềm máy đó.

fantahy thích bài này.
  8. anhyeuhanh

anhyeuhanh SECafe Level 1

các bác ơi cho em hỏi với, con P1 của em ko vào wifi đc, khi em tìm mạng nó báo là "không tìm thấy mạng" mặc dù wifi công ty em rất mạnh, từ trước tới giờ em xài bình thường, gần đây bị như vậy, em thử updat lại sever rồi mà vẫn không được, có khi nào nó bị hư phần cứng không các bác nhỉ, có ai bị như vậy chưa xin chỉ giúp với, em cảm ơn nhiều

9. fantahy

fantahy SECafe Level 1

2 máy cùng bị thì cũng ko bít là bị thẻ nhớ or phần mềm nữa. phần mềm mới úp mà ko có lý nào???:((:102:

10. hoai188

hoai188 SECafe Level 1

P1i của mình bị hư màn hình có bạn nào giúp mình lấy lại được danh bạ trong máy
    xin cám ơn

---------- Post added at 09:53 ---------- Previous post was at 09:50 ----------

P1i của mình bị hư màn hình có bạn nào giúp mình lấy lại được danh bạ trong máy
    xin cám ơn- mail cua minh :hoai188@yahoo.com.vn

11. nguoisay2004

nguoisay2004 SECafe Level 1

Bạn này mình thấy phần mềm Gdeks dành cho p1i rất hay. Sao bạn ko up lên nữa cho đủ bộ . để p1i thêm hoành hơn

12. vi.trung_online

vi.trung_online SECafe Level 2

mjnh thấy hình như ko ai dùng gdeks thi phải . thiết kế giao diên rất đẹp .đã có phiên bản tiếng viêt. hôm nào rảnh mjnh up len cho .hôm nay dg dung bang dt.hihi

13. DangTranIT

DangTranIT SECafe Level 1

Chào các bạn!

Các bạn cho mình hỏi với, ngoài pin zin của P1i, còn loại pin nào thay thế được ko? (tên, model, giá, địa chỉ bán), pin zin xài được hơn có 1 ngày (máy mới mua xài được 2 ngày).

Cảm ơn các bạn nhiều.

14. samsungd410

- BẠn hã độ sáng màn hình 40% xem, pin zin P1 cũng tầm 2~2.5 ngày mà. Nghe nhạc nhi6u2 + onl + chát chít thì pipn tầm 1 ngày là đúng rùi bạn :D

15. DangTranIT

DangTranIT SECafe Level 1

Mình để độ sáng bình thường là 65%, có điều sạc >4 giờ mới đầy 96%, rút sạc ra khoảng 30p là pin tụt còn 91%. (chỉ nt và nghe gọi, không có chat hay nghe nhạc gì hết). Đem vào hãng check thì họ bảo pin vẫn bình thường.

Có pin nào thay thế để sử dụng lâu hơn không các bạn?

Cảm ơn các bạn

16. hiroshianh

hiroshianh SECafe Level 1

Bạn vào Control panel/Connection/Internet account tạo 1 account mới là được^^

17. hjxhjx_acac

hjxhjx_acac SECafe Level 1

ai có link những phần mềm ở trang 1 ko send e vs. Link die hết rồi.

_HoaCongTu_ thích bài này.
  18. Mos

Mos SECafe Level 1

t mới sài p1i nên chưa biết nhiều các bác ai có pm TV của p1i cho t xin với t đã cài thử LANGR96_R6G04 mà vẫn ko đc bác nào có pm TV khác thì cho t xin với

19. Trung Tá

Trung Tá SECafe Level 1

Bác ơi! sao mình tải mấy cái ứng dụng này về hông được? chỉ mình cách tải về đi. xin cảm ơn!

20. pirate91

pirate91 SECafe Level 1

hic hic link die hết rồi bác ơi :(