Topic dành cho Satio - U1

Thảo luận trong 'THẢO LUẬN SYMBIAN 60 5TH' bắt đầu bởi hoanggia, 27 Tháng tư 2010.

1. pkmluudung

pkmluudung SECafe Level 1

một buổi chiều mưa gió bão bùng đã để quên em Satio thân yêu trên 1 chiếc taxi
    hôm sau thì xe máy bị giữ
    ôi
    xe máy còn có ngày lấy lại chứ Satio thì biết lại ngày nào mới thấy :109:

2. katerman

katerman SECafe Level 1

có xỉn không vậy, xin chia buồn, sài đồ mắc tiền phải tỉnh táo hơn.

3. sefanboy

sefanboy SECafe Level 2

Taxi nếu bạn nhớ hãng nào thì gọi tổng đài xem bạn.Nếu hãng làm ăn uy tín thì có thể họ sẽ trả lại đó ...Chúc bạn may mắn ! ;)

4. FedxIII

FedxIII SECafe Level 2

có thể lấy lại dc ;)) nhưng mà xác suất lấy lại dc là rất thấp :-j:-j:-j

5. pkmluudung

thanks mọi người B-)
    dù sao thì chắc cũng chả lấy lại đc đâu, nhưng cái khó là chả thấy có chiếc nào phù hợp hơn để mua mà chẳng nhẽ lại đi mua cùng 1 mẫu điện thoại lần nữa:-S
    xem mãi thì thấy chĩ có mỗi Arc là phù hợp nhưng lại chả biết đi thử ở đâu, chả thấy ở đâu có bán cả :100:
    haiz
    nói chung là tiếc đứt cả ruột :102:

6. eqea

eqea SECafe Level 1

các bác cho em hỏi tắt cái bàn phím to đùng màu đen khi bật shmessenger thế nào vậy? nhìn vướng mắt quá

7. sefanboy

sefanboy SECafe Level 2

Bạn vào phần Settings->Application manager->Installed applications-> Tìm shmessenger chọn Options->Suite settings->On-sceen keyboard->Off
    Có thể là tắt bằng cách như vậy,bạn thử xem nha :D .

eqea thích bài này.
  8. Amerial

Amerial V.I.P Member

Đang ráng kiếm 1 em U1i để gia nhập hội............... :D

9. pkmluudung

mình thì mất em nó, h mua cho bố con E7 để dùng thì ko dùng được do cảm ứng, đành phải rao bán mặc dù nhìn HDH thì y hệt, cảm ứng nhạy hơn nhưng vẫn thấy ko chất bằng Satio. Đúng là hàng SE vẫn khác B-)

10. htqhai

htqhai SECafe Level 1

Mấy bác cho em hỏi vì sao điện thoại của em (satio U1) kết nối được wifi nhưng lại truy cập vào internet thì nó báo lỗi . Giup em với . Cảm ơn !!!!!!!

11. pkmluudung

cái này là do mạng wifi đấy
    điện thoại có vẻ kén mạng wifi hơn máy tính, một số điện thoại ko dùng đc một số mạng wifi du vẫn kết nối đc và các điện thoại, máy tính khác vẫn dùng bthg
    cái này bạn thử kết nối với mạng wifi khác xem sao đã, nếu ko đc thì lại lên anh em lại ngâm cứu tiếp :-c

12. eqea

eqea SECafe Level 1

pro nào giúp mình hack con sony ericsson satio u1i với, mình đã có key và cer đã làm theo hướng dẫn nhưng đến công đoạn chạy hello là nó báo chứng chỉ quá hạn.
    phiên bản phần mềm của em nó là R1BB041 và phiên bản tùy chỉnh là R1AB029. thanks các bác trước ko nếu các bạn biết ở hn có quán nào hack phone tốt chỉ mình với

13. htqhai

htqhai SECafe Level 1

truoc do minh da dung wifi o quan'do' duoc ma . Sau nay dung lai thi ko duoc , the moi dau dau chu''' . Giup voi'' .

14. satnghich

satnghich SECafe Level 1

Có soft nào dùng để nghe nhạc, mỗi khi chuyển bài thì nó sẽ mở lớn dần lên không vậy nhỉ, chứ mỗi lần đang nghe nhạc có ai đó gọi tới, nghe xong cuộc gọi thì nhạc bật nổi lên ầm ầm, xót cái loa quá.

15. 3lanh99

3lanh99 SECafe Level 4

cài Ttpod nhé. có cái bạn cần đó

16. Amerial

Amerial V.I.P Member

2/7 này quyết định làm 1 em Satio Black..... Herher

17. bjtip

bjtip SECafe Level 4

-Cái này là do độ ưu tiên khi kết nối Internet đó mà.
    -Bạn muốn vào internet bằng kết nối nào thì chỉnh độ ưu tiên là 1.
    -Chỉnh độ ưu tiên như sau:
    +Vào mục "khả năng kết nối
    +Vào mục "đích mạng"
    +Vào mục "internet". Lúc này nó sẽ liệt kê các điểm truy nhập internet. Ví dụ có 2 điểm truy nhập qua wifi (một ở nhà, một ở cafe điểm hẹn sài gòn) và một điểm truy nhập qua nhà mạng điện thoại. Mỗi điểm truy nhập này có các độ ưu tiên khác nhau.
    +Để chỉnh độ ưu tiên cho điểm truy nhập thì chọn "tuỳ chọn", sau đó chọn mục "sắp xếp" , sau đó chọn "đổi độ ưu tiên". Sau đó trỏ vào điểm truy nhập có độ ưu tiên là 1 thì điểm truy nhập của bạn muôn đổi sẽ có độ ưu tiên là 1, còn điểm truy nhập bị trỏ vào sẽ có độ ưu tiên là 2.

18. htqhai

htqhai SECafe Level 1

cac' ban oi cho minh hoi ti ' . Khi thao' pin ra thi trong do co' 4 hang :
    - SONY ERICSSON U1I :
    - TYPE AAD :
    - FCC AD :
    Cai' nao de?doc dong may' ? Giup' voi .

- IC ID :

19. chagekuter

chagekuter Thiên Thần Sa Đọa

bạn viết tiếng Việt có dấu được không? Dịch không nổi nữa **

20. bjtip