Bộ GFX full cho C905 edit by Skyshort

Thảo luận trong 'GFX Pack' bắt đầu bởi skyshort, 6 Tháng tư 2010.

1. babifoenix

babifoenix SECafe Level 4

Không cần. Chỉ cần chọn file rồi kéo và thả vào là okay.(nếu dùng a2uploader)

2. mitdotfc

mitdotfc SECafe Level 1

cái avatar mới của anh Hoàng nhìn ehehehe nhỉ? Hôm qua em vừa kiếm cho GC900 cái bao silicon, lục tung cả HN lên mới có! mệt thật

3. hellboy05

hellboy05 SECafe Level 1

anh ơi, em cài xong thì vô đọc báo bị lỗi tiếg Việt anh à, làm sao đây anh :(

4. paccazan

paccazan Ms. LừaTình

Nếu muốn hiển thị TV thì kg cần bỏ cái file language vào, bây giờ nếu anh có read mấy file gốc đó trước thì bỏ vào lại trong máy thôi vì font chữ này kg hỗ trợ TV thậm chí lướt web :)

skyshort thích bài này.
  5. hellboy05

hellboy05 SECafe Level 1

nhưng mà em k biết cái file TV là file nào với lại cũng k lưu lại file gốc :(

6. skyshort

skyshort V.I.P Member

Fonts gốc đây nè bạn
    http://www.mediafire.com/?w3di5r3gy1t

7. ilshm

ilshm SECafe Level 1

tình hình là upload đầy đủ hết rùi mà hình như file layout bị gì đó chủ topic ơi.
    máy mình vẫn còn cái status mạng ko xoá đc.. bạn coi lại giúp mình nhé. thx

8. Orjtakumj

Orjtakumj SECafe Level 2

Kết cái Font cuả nó ý, nhưng mờ hem hiển thị tiếng việt đc, tiếc quá :(

9. paccazan

paccazan Ms. LừaTình

Các anh SMOD vào xử lí giúp, cố tình Spam........

skyshort thích bài này.
  10. nhokmaxlove143

nhokmaxlove143 SECafe Level 2

A ơi sao em cài rồi , cái vị trí của đài FM bị chuyển qua chỗ định vị GPS vậy a , còn GPS bị dời lên trên kế quả cầu , còn chỗ của đài FM bị thay = Báo thức , cho em hỏi sao có 1 số cái biểu tượng ko giống của a vậy . Biểu tượng mấy cuộc gọi nhỡ hay đã nhận đó , với cho em hỏi sao phím tắt nhanh dưới nút gọi ấn hết đc rùi vậy a T_T , cái phím hình mũi tên chỉ vào đó , giúp em với

---------- Post added at 14:34 ---------- Previous post was at 14:33 ----------

bây g em muốn trở về lúc ban đầu mặc định của nó thì làm sao hã a

---------- Post added at 15:19 ---------- Previous post was at 14:34 ----------

Hhuhu ,em vừa bấm Read cái tpa nó chạy 1350 mấy files xong vô bật máy lên tiếng việt bị lỗi , còn cái của a Skyshort vẫn còn , a chỉ em cách nào cho nó trở lại ban đầu với :(( .

---------- Post added at 15:47 ---------- Previous post was at 15:19 ----------

Híc giờ hết vô wifi đc lun rùi , vô bị reset máy hoài , ai giúp em với :((( , em ấn Read đó mà ko bít bị gì T_T , giờ ai giúp em cho máy trở về ban đầu dùm em vio

---------- Post added at 16:08 ---------- Previous post was at 15:47 ----------

help me giúp em với
    aaaaaaaaaaaaa

11. skyshort

skyshort V.I.P Member

Trước khi mod cái này bạn có read file gốc lại không?nếu có thì chỉ cần chép lại theo đúng đường dẫn là được.còn nếu không thì dùng A2 flash lại :D

nhokmaxlove143 thích bài này.
  12. dackmas2

dackmas2 SECafe Level 2

font có hỗ trợ TV không bác??? C510 là db3210 nên xài được phải không bác??

13. skyshort

skyshort V.I.P Member

FOnt không hỗ trợ tiếng việt đâu bạn.C510 thì mình không biết có dùng được không?giờ bạn mod file .ic vào thử,nếu được thì OK hết (trước khi thử nhớ read lại file gốc)

14. tocdodinhmenh

tocdodinhmenh SECafe Level 5

a.Hậu chỉ e chi tiết cách cập nhật thời tiết đi,e lên site đó mà tìm hcm k dc

15. skyshort

skyshort V.I.P Member

em vào trang này http://www.joeearl.co.uk/portfolio/22/,chỗ city gõ hồ chí minh vào.download về là được thôi

16. buy&sell

buy&sell SECafe Level 1

up lên nào,.......dũng cũng được đấy

17. babifoenix

babifoenix SECafe Level 4

Đã test. Rất chuẩn. Nếu mà font này hiển thị tiếng việt tốt tí xíu thì không còn gì để chê rùi

18. kul

kul Tiền $ và Gái đẹp ♥

oài .ngon thế hôm nào làm bộ cho DB2020 đi anh ....................

19. minhtrungpro2009

minhtrungpro2009 SECafe Level 1

có 1 số icons trong tin nhấn hoặc cài đặt hiện lên dấu chéo màu đỏ bạn ơi,làm sao đây

20. skyshort

skyshort V.I.P Member

Bạn mod thêm menu vào nữa nha.bạn mod thiếu file đó rồi