Topic dành cho W960i

Thảo luận trong 'Hội Sony Ericsson Non-OS' bắt đầu bởi jack412jack, 4 Tháng tư 2010.

1. hhlong89

hhlong89 SECafe Level 2

Thằng em mình mới đổi máy nên còn dư con W960 mình lấy dùng thử , đúng la chơi game hay bấm nhầm nút W thật :). Mà có bạn nào biết làm sao để nó duyệt web tiếng Việt không bị thành ô vuông không?? Với lại thấy vào tin nhắn hay bấm nhầm vào cái chuyển qua tiếng Trung khá phiền phức, nghe cu em nói nó là hàng sing nên phải có tiêng Trung và Eng, bạn nào dùng rồi chỉ mình cách khắc phục với

2. jokzen

jokzen SECafe Level 1

minh dang xai 1 e w960 hang 2nd chat luong on lam nhung moi toi minh lam roi nen goc mang hinh bi lem khoan 3% . con game java thi minh down tren mang ve cai bao la lun, lay game cua may chu nokia ma cai zo la choi met nghi lun. minh choi nhiu nen moi ngay phai sac pin oai lun, hic!

3. 1minhdat

1minhdat SECafe Level 1

hôm nọ vừa mua 1 cục sạc zin , loại vừa cắm sạc vừa gắm phone nghe nhạc. Hôm qua mình gắm k vấn đề gì , sạc nhanh , k nóng. Hôm nay mình lại gắm sạc , lúc gắm nghe 1 tiếng bụp, nghĩ là do chạm điện thôi , vẫn gắm sạc. Rồi mọi chuyện bắt đầu, gắm điện , sạc vẫn lên , nhưng suốt cả tiếng k lên đc % nào . Mình thấy có vấn đề rồi ,nghĩ bụng để gắm lại rồi xem vẫn vậy sẽ thay đổi. kết quả .. thương tâm .. đèn ở chui sạc nó cứ đỏ hoài , dù tháo sạc ra vẫn đỏ .. và lúc mình tắt nguồn ,tháo pin , gắn pin vô nó vẫn đỏ , và tự bật máy dù k bấm nút . Máy bị vậy thì flash lại cũng k đc vì cứ gắn pin vào là nó tự bật máy . Và máy lúc nào cũng báo đang sạc pin , pin hiển thị nó cứ chạy như lúc sạc. Và giờ thì tệ hơn , pin lúc nào cũng báo 0%. Trường hợp này là bị gì vậy , các bro bik xin chỉ giáo với :((

4. BKID

BKID SECafe Level 1

con w960i cua e cung hu man hinh, ai biet cho sua o dau ko, e dt hoi may trung tam lon deu ko con hang, huhu...

5. toivaem3441

toivaem3441 SECafe Level 1

em đang xài opera mini 6.5 cho w960i!nhưng bị lỗi font!bác nào biết giúp thằng em này với....

6. contimngừngđập

contimngừngđập SECafe Level 1

7. NHL_26

NHL_26 SECafe Level 1

Con W960i của em Cam bật thì hiện chữ Initializing r tự động out, sau đó máy cực nóng hết hết pin trong 30' @@ bây h thợ chịu vì không có đồ các bác ạ

Các file đính kèm: