Tổng hợp Năng suất làm việc con người trong tương lai

Thảo luận trong 'Chia sẻ kinh nghiệm chụp ảnh' bắt đầu bởi bqt208, 26 Tháng ba 2015.

1. bqt208

bqt208 SECafe Level 1

Năng suất - ra 450 triệu từ trong Corpus của Contemporary American English, "năng suất" nằm trong top 5 trăm, mà là khá tốt, xem xét giới hạn theo ngữ cảnh của nó. Nó là THE từ thế kỷ 21. thiết kế profile chuyên nghiệp
    Lối sống hiện đại là một nhịp độ nhanh và là thời gian hiệu quả là phải. Chúng tôi là những sinh vật có thời hạn, và chúng tôi có ít hơn và ít hơn của nó, nhưng không bao giờ trước khi có công nghệ giúp chúng ta trong thang điểm này để có hiệu quả hơn, tại văn phòng, tại nhà hay thậm chí là vào kỳ nghỉ. Bút và giấy được khám phá vĩ đại, cách mạng khi họ thay đổi lịch sử và đẩy giáo dục, nhưng có vẻ như họ đang thua trong trận chiến mỗi ngày như đó là một nhu cầu lớn hơn để có thời gian hiệu quả. Những người đang tìm kiếm một cái gì đó một chút chức năng hơn và nhiều hơn một chút - nhỏ gọn - chúng tôi muốn tất cả mọi thứ ở đầu ngón tay của chúng tôi và chúng tôi muốn nó ngay lập tức. Nó có vẻ tự nhiên mà chúng ta chuyển sang ứng dụng năng suất như chúng tôi dành rất nhiều thời gian nhìn vào điện thoại thông minh và máy tính của chúng tôi. dịch vụ nấu ăn
    [​IMG] Chúng ta phải đáp ứng thời hạn như các quan chức quản lý thấp hoặc phối hợp các nhóm người vào các dự án lớn như các điều phối viên trên quản lý, và trên tất cả là không có lợi cho lỗi. Điều đó có nghĩa là rất nhiều các ghi chú dán, một nhà tổ chức cuộc họp với đầy chờ, số điện thoại, tên công ty liên kết, và Dibble-vọc khác. Và bạn không phải là một hành cấu hình cao để có một thời gian khó khăn để tổ chức ngày của bạn - thậm chí ở các bà mẹ nhà đang gặp khó khăn để sắp xếp giữa làm cho bữa ăn, chọn lên các trẻ em từ trường, đưa chúng đến tập bóng đá, vv Tất cả này có nghĩa là bạn có thể luôn luôn di chuyển, vì vậy bạn cần phải linh hoạt và di chuyển.
    Vì vậy, nơi được giấy bại trận?
    Mobility (Năng suất các ứng dụng dẫn đầu bởi một)
    Vâng, bạn không phải là Steve Jobs để đoán ai là người có mặt trên đây - đó là một loạt các ứng dụng miễn phí cho năng suất điện thoại di động (hoặc điện thoại thông minh) - một dụng cụ nhỏ bạn và tôi mang đi mọi nơi với chúng tôi. Nếu bạn quản lý công việc phải làm bằng cách sử dụng một ứng dụng năng suất bạn sẽ có ghi chú ý của bạn vào mọi lúc. Bạn không cần phải mang theo tất cả giấy ghi chú của bạn trong cặp lớn, các điện thoại thông minh là những chiếc cặp của thế kỷ 21. Bạn sẽ không bao giờ bỏ lỡ một cuộc họp khác hay quên lấy trẻ em của bạn từ trường (hãy đối mặt với nó, điều này xảy ra ít nhất một lần để tất cả mọi người). nấu tiệc tại nhà
    Tìm kiếm các ghi chú (Điều này là một tie)
    Đi qua tấn giấy là không có niềm vui. Khi bạn có một ngày-to-ngày nhiệm vụ tổ chức trong giấy ghi chú mà bạn sẽ được chìm đắm trong tờ của nó. Bạn không nên lãng phí kỹ năng tổ chức của bạn trong tổ chức tiền giấy của bạn - bạn nên sử dụng các kỹ năng trong việc thực hiện các nhiệm vụ hàng ngày của bạn. Mặc dù giấy ở đây có một lợi thế lớn - khi bạn viết một cái gì đó về nó, bạn có thể khá chắc chắn rằng nó sẽ ở đó khi bạn cần nó, giấy không có một pin có thể bị cạn kiệt và nó không thể bị nhiễm một máy tính Virus này sẽ xóa tất cả các ghi chú.
    Mặc dù ứng dụng có lợi thế dễ dàng truy cập, chúng ta phải gọi nó là một trận hòa trong thể loại này.
    Shareability (ứng suất đi lên bằng hai) thiết kế catalog
    Nếu bạn có nhu cầu chia sẻ bất kỳ ghi chú hoặc nhiệm vụ với một ai đó khi nói đến giấy bạn có một vài lựa chọn. Bạn có thể gửi fax (tuy nhiên điều này là một máy tính mà được chết ra khỏi văn phòng), bạn có thể quét các ghi chú và gửi qua e-mail, hoặc bạn có thể tìm thấy người đó và cung cấp cho nó một mình, mà thường không phải là một khả năng. Ngoài ra, khi có nhu cầu chia sẻ với nhiều người, vấn đề với giấy ghi chú rất rõ ràng.
    Với các ghi chú được thực hiện trong các ứng dụng năng suất đó là một chút của một câu chuyện khác nhau. Bạn có thể chia sẻ các ghi chú của bạn một cách nhanh chóng và dễ dàng thông qua email, Facebook, Skype, vv Điều này có nghĩa là bạn đang không bị giới hạn bởi không gian - bạn có thể gửi nó cho bất kỳ ai có kết nối internet, và số lượng những người mà bạn có thể gửi ghi chú của bạn là hầu như không giới hạn.
    Làm thế nào bạn đang Nhắc nhở (suất ứng dụng trong cho các kill) nấu tiệc tại nhà
    Giấy không có một báo động, giấy nhắc nhở bạn nếu bạn nhắc nhở mình phải tìm nó lên. Đó là một chút lỗi thiết kế, bạn phải đồng ý, nhưng những người hiểu biết có thể họ sẽ sửa chữa nó với phiên bản 2.0. Nhưng, nghiêm túc, đây là một ứng dụng vấn đề và năng suất lớn có ích ở đây. Bạn có thể dễ dàng viết trong thời gian của một cái gì đó mà cần phải được thực hiện - báo động đi tắt và nó ngay lập tức thu hút sự chú ý của bạn và nhắc nhở bạn về công việc đang chờ. Điều này sẽ giúp bạn rất nhiều trong việc quản lý thời gian của bạn, cho dù bạn có một cuộc họp lớn với một khách hàng mới hoặc bạn chỉ cần có để có những Souffle ra khỏi lò.
    [​IMG] Verdict
    Nó trông giống như giấy có một tương lai ảm đạm ở phía trước của nó. Nó vẫn chưa thua trong cuộc chiến và các cuộc thăm dò cho thấy hơn 50% người dân vẫn thích hơn giấy ghi chú kỹ thuật số, tuy nhiên khi thế hệ trẻ hiểu biết kỹ thuật số ngày nay đạt độ tuổi ba mươi của họ chúng ta có thể mong đợi một điểm tới hạn mà ứng suất sẽ lên ngôi. thiết kế brochure đẹp

2. Nhatcuongmobile

Nhatcuongmobile SECafe Level 1

cái này cũng còn tùy thôi, đây là mình nghĩ đang xét trong điều kiện lý tưởng chứ cứ nông nghiệp như việt nam mình thì còn ốm mới được

3. bangthuy001

bangthuy001 SECafe Level 1

4. thanhnienmoi123

thanhnienmoi123 SECafe Level 1

Trong tương lai robot sẽ thay thế con người làm việc, dân nghèo thất nghiệp dài dài. Đại gia đã giàu lại giàu lên. Và tận thế tới