HCM Z2 Tablet 7tr999k - Xperia Z3 AU 9.990k -Z3 compact 7.490k -Bảo hành cả nguồn màn hình cảm ứng 1 năm

Thảo luận trong 'Điện thoại Xperia và Sony Ericsson' bắt đầu bởi mobileworld, 4 Tháng bảy 2014.

1. vthien2404

vthien2404 SECafe Level 1

Thế vậy không phải máy new 100% à?

2. mobileworld

mobileworld SECafe Level 1

con này viền nhôm trong quá trình bên e vận chuyển ko may bị trầy 1 ít ạ.làm bác mất công quá lần sau bên e sẽ cẩn thận hơn.thanks bác đã góp ý!!!

3. mobileworld

bên e không có đóng seal ah...hàng ZL hiện tại chủ yếu là hàng trưng này thôi chứ k có nguyên seal b ơi..còn máy khác thì đảm bảo mới nguyên seal luôn ah

4. mobileworld

Chính xác là hàng trưng bày e quên không ghi rõ trên bài ah

5. dosonpk

dosonpk SECafe Level 1

EM muốn oder 1 chiếc z1f docomo được ko, nếu được thì chủ shop cho cái giá, thiện chí em qua chiến luôn :D

mobileworld thích bài này.
  6. mobileworld

bên e chỉ co hàng Z1au thôi chứ model khác nhập giá cao lắm...b chơi hàng quốc tế đi ah

7. mrken.dl

mrken.dl SECafe Level 1

Đang có ý định mua Z2. Thấy giá tốt nhưng mua hàng có ổn không thì còn cần phải xem xét! Có bác nào tư vấn hộ em có nên mua hàng ở đây không thế? Xem cái clip này xong thấy phân vân quá : https://www.youtube.com/watch?v=FibbHXdHx6Y

8. mobileworld

Chào b...bác yên tầm về chất lượng máy bên e bán ra có thể qua ttbh sony mở máy cho bác coi luôn ah...bên e bảo hành cả nguồn màn hình nữa bán hàng lởm thì bên e thiệt nhiều ah..không có dại gì mà bán rồi ôm vào thân đống nợ

mrken.dl thích bài này.
  9. blueprism

blueprism SECafe Level 1

bên bác có nhập về note 2 n7100 ko ợ? nếu có thì pm em nhé :D

10. mrken.dl

mrken.dl SECafe Level 1

Vậy bác cho em hỏi thêm Z2 bên bác là nguyên seal nguyên hộp đúng không ạ. Em tới mua nếu khui hộp ra có sai sót hoặc nghi ngờ thì có quyền ko lấy máy được ko a. Em ở xa xún mua, sợ vừa mất công vừa mất của nên phải hỏi cho kỹ, bác thông cảm :)

dosonpkmobileworld thích bài này.
  11. mobileworld

Ship về không có nguyên seal box đâu b nhé,b qua tét thoải mái ứng thì lấy thôi ah

12. hong_duc224

hong_duc224 SECafe Level 1

z1c của bác có hộp trùng imel hôn bác

13. mobileworld

Có trùng b nhé

14. Zen412

Zen412 SECafe Level 1

- xt bị hải quan mở kiểm tra nên khó nguyên seal dc (1 số nơi còn seal thì ko bít thế nào, vì bi h mún thì đóng seal lại cái 1 :dead:). coi đúng imei máy với box, kiểm tra máy và đủ phụ kiện (zin) là ok. còn phát sinh từ máy thì phải chịu tỷ lệ do NSX ==> vấn đề bảo hành là đề phòng cái hên xui này. bởi vậy trc h e chả mong sẽ dùng cái quyền bảo hành :wacky: haha

15. mobileworld

topppppppppppppppppppppppppppppp

16. nhokmaxlove143

nhokmaxlove143 SECafe Level 2

sao trên tít ghi z1 7tr99 mà ta

17. mobileworld

7tr990k chưa có phụ kiện cáp xạc tai nghe bác nhé

18. hand2hand

hand2hand SECafe Level 1

Đang kiếm con T hoặc TX 100% mà bên này ko có :(

19. vanquandlu

vanquandlu SECafe Level 1

Bạn có thích TL ko mình để lại cho, máy zin của at&t nhé, sài từ trước tới giờ ko lỗi gì cả, mình có ý định lên đời máy, nếu bạn quan tâm thì inbox mình (TL với T là một, vỏ TL được làm bằng kl nên sang hơn).

hand2hand thích bài này.
  20. hand2hand

hand2hand SECafe Level 1

Mình ko thích hàng qua tay bạn ơi, nhưng cũng cảm ơn bạn :)