Thông báo mở tính năng up bài trong box Rao vặt

Thảo luận trong 'Thông báo chung' bắt đầu bởi HoangStark, 18 Tháng sáu 2014.

1. HoangStark

HoangStark Administrator Thành viên BQT

Xin chào anh em, nhằm giúp anh em tiện lợi hơn trong quá trình mua bán và việc chấp hành nội quy sẽ đi vào khuôn khổ hơn, mình vừa cập nhật tính năng up bài trong diễn đàn với cách sử dụng rất đơn giản.

Quy định
    • Mỗi bài rao bán, trao đổi chỉ được sử dung tính năng Auto up tối đa 3 lần/ngày
    • Trong cùng 1 bài viết số lần up cách nhau 480p ( sẽ điều chỉnh sau)
    • Chủ bài viết mới có thể Up bài viết của mình, các trừơng hợp úp phụ, úp giùm sẽ không có tác dụng đẩy bài viết lên cao.
    • Mọi trường hợp comment spam như up, lên,... sẽ bị cảnh cáo hoặc xoá bài, ban nick tuỳ theo mức độ vi phạm và các bạn không nhất thiết phải làm điều này vì kể từ giờ comment bao nhiêu thì bài vẫn sẽ không được đẩy lên cao như trước.
    Hướng dẫn
    Để up một bài viết, bạn chỉ cần mở bài viết, ở trên cùng chủ đề có nút up bài như hình sau, chỉ cần click vào đó là ngay lập tức bài của bạn sẽ được up lên cao.

secafe_autoup.

Last edited: 4 Tháng bảy 2014

2. agram3000

agram3000 SECafe Level 1

quá hạn chế admin ơi, ngày 3 lần, 8 tiếng mới up được 1 lần, như thời bao cấp :(

cangdamatHoangStark thích bài này.
  3. cuahangiphone

cuahangiphone SECafe Level 1

cảm ơn tính năng mới .nhưng đúng là hơi hạn chế .mong ac min xem lại dùm

HoangStark thích bài này.
  4. HoangStark

Hi, BQT vừa rồi có thảo luận là sẽ sử đổi lại luật. Cụ thể là sẽ cho up 3 lần một ngày không giới hạn thời gian. Cứ hết 3 lần sẽ cần chờ sang ngày khác để up tiếp, thay đổi sẽ được thực hiện trong hôm nay nha các bạn.

agram3000 thích bài này.
  5. ditechvn

ditechvn SECafe Level 1

ngày up 5 lần đi admin :cry:

6. HoangStark

Thông báo, sau 12 giờ đêm nay sẽ áp dụng luật mới là 3 lần up / ngày không giới hạn thời gian.

Hiện tại sẽ chạy thử nghiệm 3 lần up. Số lần up BQT sẽ xem xét và tinh chỉnh cho phù hợp trong thời gian sắp tới bạn ạ. Tuy nhiên dù 3 hay 5 thì điều này cũng là công bằng bởi ai cũng chỉ up được 3 lần như nhau.

7. HoangStark

Đã cập nhật luật mới! Up bài 3 lần / ngày không giới hạn thời gian, bạn có thể up bất cứ lúc nào bạn muốn.

8. cangdamat

cangdamat SECafe Level 1

ok thống nhất với administrator như vậy, cùng nhau phát triển

9. Mr Gil

Mr Gil SECafe Level 2

có vẻ nhiều trang bắt đầu áp dụng luật up rồi.

10. vantuthanglong

vantuthanglong SECafe Level 1

sao tìm mãi không thấy chỗ rao vặt nhỉ Admin nhỉ :(