Cách kích hoạt đa điểm cho W8 ngay trên room gốc

Thảo luận trong 'Lưu trữ' bắt đầu bởi vualambieng, 22 Tháng một 2012.

1. vualambieng

vualambieng SECafe Level 2

dạng zip thường là file chương trình hoặc rom và cái đó phải cài bằng xrecovery, còn nếu game họ zip lại thì cũng phải có file apk và data đó bạn, các file có dung lượng cao trên 20mb thì bạn phải up rom cook mới cài đc.
  2. ducthe134

ducthe134 SECafe Level 1

3. vualambieng

bạn xem cap kết nối với máy tính có bình thường không, thứ 2 là khi dowload file đó về bạn nên tao một thư mục trống coppy nó vào rồi giải nén, ko nên giải nén ra lẫn lộn với các file khác ko phải trường trình của nó vì như vậy nó sẽ ko chạy.
  4. huuthuan1993

huuthuan1993 SECafe Level 1

máy em thì làm không được anh ơi.Cài thì thành công hết lun ròi chip cypress lun.Có Multitouch visualizer 2 trong máy lun.Nhưng khi test thì chỉ có 1 điểm nhắm trong đó chứ không ra dual touch.Sao kì zay ta???em đang xài rom 2.2.1 của racht.=((
  5. vualambieng

Mình ghi rõ là cách này dành cho rom gốc của sony mà bạn.
  6. huuthuan1993

ò sr.em đọc ko kĩ :((.zay các rom khác thì làm thế nào zay anh?
  7. pidochino

pidochino SECafe Level 1

mình cài cho x8 rom 2.1 hiện Multitouch visualizer 2 test ngon ... nhưng chỉ mỗi angry bird là zoom đc thôi là sao nhỉ ... media + web thì ko được .....
  8. rylryl79

rylryl79 SECafe Level 1

cho em hỏi làm sao để biết máy xài chip gì vậy?
  9. lyhoangvt

lyhoangvt SECafe Level 1

đọc kĩ hướng dẫn đi bạn
  10. rylryl79

rylryl79 SECafe Level 1

em cài thành công rồi. test game angy bids thì ok, nhưng xem hình thì ko được
  11. bboying9x

bboying9x SECafe Level 1

bạn ơi? sao mình bấm 4 rùi bấm 1 thì nó mất luôn không hiện gì nữa là sao hả bạn
  12. Trung.Nguyen

Trung.Nguyen SECafe Level 1

y chang ông bên trên, bấm 4 xong bấm 1 mất luôn, pó tay
  13. nguyenhungbgbg

nguyenhungbgbg SECafe Level 1

Em là newbie, mới sắm được con W8, thấy mọi người bảo W8 có đa điểm, đọc hướng dẫn Root thì là hướng dẫn cho X8. Nhìn thì thấy 2 máy giống nhau nhưng không biết có root như nhau không a.
  14. lyhoangvt

lyhoangvt SECafe Level 1

như nhau hết bạn àh :D
  15. minhtoantm

minhtoantm SECafe Level 1

Đã làm thành công tất cả các bước nhưng cũng chẳng thấy đa điểm được ở chỗ nào hết à...
  16. ftvv

ftvv SECafe Level 1

chao ban .minh cam on ban vi da huong dan kick hoat da diem cho w8. minh da kick hoat thanh cong.nhung ban cho minh hoi? tu khi minh root may thy may cua minh chay ung dung kha' cham va hay bi treo. dao nay cu thinh thoang lai tu sang man hinh . minh ko hieu vi sao nua.bay gio` minh dung link2sd no van cai` game len the nho binh thuong.nhung lai bi mat da diem vao tess thu? thy` ch? thay 1 diem thoi .may cua minh la` sonyw8. mong ban giup minh
  17. huuthuan1993

Đa điểm này chỉ hoạt động trên pm galery3d thôi bạn. Nếu bị chậm thì chắc do bạn chưa phân vùng thẻ nhớ. Bạn thử xài rom gingerdxv28b xem mình sử dụng thấy tốt đó.