XEM BÀI MỚI

Mua máy nào? Có anh em nào mua hàng ở CellphoneS chưa nhỉ? :D

Thảo luận trong 'Tư vấn mua sắm Sony' bắt đầu bởi cutepuppy, 9 Tháng mười hai 2011.

1. cutepuppy

cutepuppy SECafe Level 2

CellphoneS mới mở 1 chi nhánh ở TPHCM ^^ thấy các bạn ngoài Hà Nội khen dữ lắm mà vẫn chưa biết CellphoneS thế nào. định tham khảo ý kiến anh em nào đã mua ở CellphoneS cho mình vài nhận xét được không? :)
    fntw thích bài này.
  2. vietluan90

vietluan90 SECafe Level 2

Mình thì chưa mua ở đó nhưng thấy chỗ đó được khen nhiều lắm,chế độ bảo hành cũng tốt lắm,thái độ phục vụ tốt.CellPhoneS bên tinh tế là được nhiều người chọn mua lắm đó bác:D
    Disappear, fntwcutepuppy thích bài này.
  3. cutepuppy

cutepuppy SECafe Level 2

Nhưng mà không biết chỗ mới mở trong SAi Gon thế nào nữa
    mà nghe nói CellphoneS bán hàng rõ nguồn gốc với lại imei trùng hộp, nguyên seal luôn phải không bạn?
  4. noname_9x

noname_9x SECafe Level 1

hàng cellphones ko phải nghĩ bạn ạ, chi nhánh hcm nhiều anh em kêu còn có thái độ phục vụ tốt hơn ở hà nội cơ. hàng se ở cellphone chỉ có seal máy và phụ kiện thôi, seal hộp ko có.
    fntw, cakiembkcutepuppy thích bài này.
  5. cutepuppy

cutepuppy SECafe Level 2

Tại đang định mua arc ở cellphoneS đây ^^ thấy có mấy bạn ngoài hà nội khen mà chưa biết thế nào đó mà :D
    mà bạn có mua ở đó chưa? nhưng mà hàng ở đó là imei trùng hộp, hộp mới luôn phải không bạn? :D
  6. barpie123

barpie123 SECafe Level 1

Chính xác, cho test máy thoải mái :D, mình mua ở cellphones HCM này, bữa đó đi mua về xong hí hửng quá không để ý đường, phóng nhanh quá bị công an thổi =))
    fntwcutepuppy thích bài này.
  7. khanhn868

khanhn868 SECafe Level 1

Hàng ở đó chất lượng thế nào các Bác?
    cutepuppy thích bài này.
  8. cutepuppy

cutepuppy SECafe Level 2

mà hộp của máy là còn mới toanh luôn hả bạn? các phụ kiện còn trong bao, còn dán mới hết luôn hả? imei trùng hộp luôn không bạn? :D

tại mấy lan trước mua bên Hnam thì thấy tất cả mọi thứ cũ mà bị bóc ra hết trơn rồi, hộp ko trùng imei luôn chứ

---------- Post added at 13:03 ---------- Previous post was at 13:02 ----------

mình cũng không rõ là chất lượng thế nào nhưng mà được cái phân rõ ràng từng loại hàng với lại nguồn gốc. thấy co mấy bạn ngoài hà nội mua samsung nhap tu han quoc la toan o cellphoneS không do
    Disappear, fntwcakiembk thích bài này.
  9. barpie123

barpie123 SECafe Level 1

Tất cả đều như bạn mong muốn :D, an tâm đi
  10. quylong

quylong SECafe Level 4

cellphones mình nhớ không nhầm thì ở võ văn tần quận 3 ý, bạn tới đó xem test máy thoải máy ...
    cutepuppy thích bài này.
  11. huuhoang117

huuhoang117 SECafe Level 1

Lót dép ngồi hóng, cũng có í định rước em arc s. Nếu mà như thế thì nó đánh bại các cửa hàng xách tay trong này nhỉ
    cutepuppy thích bài này.
  12. Dominic_Gaga

Dominic_Gaga SECafe Level 5

CellphoneS ok ban
    Ol by fone
    cutepuppy thích bài này.
  13. cutepuppy

cutepuppy SECafe Level 2

địa chỉ thì mình biết rồi :D đi ngang qua đó mỗi ngày mà ^^

---------- Post added at 15:48 ---------- Previous post was at 15:47 ----------

mình thì biết thôi chứ chưa vào lần nào, nên chưa rõ cách làm việc thế nào. không biết hàng của nó có chất lượng không nữa. chứ lần trước mua bên Hnam bị trục trặc là mình thấy không thích lắm rồi

---------- Post added at 15:49 ---------- Previous post was at 15:48 ----------

bạn có mua ở đó lần nào chưa? ^^
  14. quylong

quylong SECafe Level 4

uy tín được ae tinhte khẵng định rồi nha bạn,mỗi cửa hàng đều có chính sách bán hàng riêng làm sao so sánh được?

---------- Post added at 16:13 ---------- Previous post was at 15:58 ----------

chủ píc nếu muốn mua tốt nhất nên đến đó và cửa hàng khác xem sao nơi nào có thái độ phục vụ tốt và có cảm tình thì wuất thôi chứ mua máy mà ai muốn đem đi bảo hành đâu pác mà khoảng bảo hành thì gà mờ cũng như nhau thôi chính hãng hay xách tay gì
    cutepuppy thích bài này.
  15. cutepuppy

cutepuppy SECafe Level 2

không phải là bảo hành :) í mình là chất lượng của máy với lại cách phục vụ tốt, có uy tín . vì thấy bên cellphoneS bán hàng đa so là có seal, rõ nguồn gốc với lại imei trùng hộp này nọ luôn :D
  16. quylong

quylong SECafe Level 4

mình đã tư vấn cho bạn rồi đó hàng ở cellphones tỉ lệ lỗi rất thấp và thái độ phục vụ cũng tốt giá thì hơi mắt hơn các cửa hàng khác , bạn có qua bên hnam cũng biết rồi đó không phải mình pr cho cellphone hay dìm cửa hàng khác ....chúc bạn tìm được máy ưng ý!
    cutepuppy thích bài này.
  17. biker113

biker113 SECafe Level 1

ko biết mấy cửa hàng xách tay nó bán có full phụ kiện ko vậy mấy pro?(cáp HDMI,miếng dán..)
    cutepuppy thích bài này.
  18. cutepuppy

cutepuppy SECafe Level 2

ohm :D mình biết rồi :D cảm ơn bạn hen :D

---------- Post added at 20:10 ---------- Previous post was at 20:09 ----------

mấy cái đó thì lúc mua là trong hộp co đầy đủ mà bạn :D
  19. Dominic_Gaga

Dominic_Gaga SECafe Level 5

Rùi
    Mua Galaxy S2 còn nguyên sael :61:
  20. cutepuppy

cutepuppy SECafe Level 2

hàng sony ở đó cũng vậy luôn hả bạn? :D