XEM BÀI MỚI

HỎI ĐÁP Hỏi về việc chỉnh lại hệ điều hành Android trên Sony Ericsson W8

Thảo luận trong 'Kiến thức chung' bắt đầu bởi R.U.A, 3 Tháng mười một 2011.

1. R.U.A

R.U.A SECafe Level 1

Hỏi về việc chỉnh lại hệ điều hành Android trên Sony Ericsson W8Mình mới xài Sony Ericsson W8 được mấy bữa nên không biết gì hết, nhờ người ta cài máy giùm. Thế là người ta update giùm mình từ Android 2.1 lên 2.3 dùng dc 2 bữa thì thấy máy chậm ơi là chậm, làm ơn chỉ giúp mình cách reset và cái đặt lại thành android 2.2. Còn nữa lúc cái đăt người ta dùng email của của họ để cài ứng dụng, mình xóa thì nó bảo phải xóa hết dữ liệu thẻ nhớ, mình ok nhưng vẫn không có gì xảy ra. Xin các bạn hướng dẫn giúp mình T,T...Cám ơn mọi ngườiHỏi về việc chỉnh lại hệ điều hành Android trên Sony Ericsson W8Hỏi về việc chỉnh lại hệ điều hành Android trên Sony Ericsson W8
  2. vietluan90

vietluan90 SECafe Level 2

W8 chỉ có android 2.1 thôi bạn.Nếu muốn 2.2 thì vẫn là up rom cook,bản 2.3 người ta chạy cho bạn cũng là rom cook,k phải rom hãng.Nếu muốn về rom gôc chính hãng thì bạn dùng SEUS cập nhật lại,làm theo hướng dẫn là ok,đơn giản thôi.Trong 4rum có hướng dẫn bạn chịu khó tìm chút.Cái email đó thì bạn chạy lại FW là sẽ được,hoặc là bạn phải reset factory.Dữ liệu trên thẻ nhớ vẫn còn nguyên nhá.