Review [Đánh giá]WT19i-Live with Walkman

Thảo luận trong 'Review bởi thành viên' bắt đầu bởi dahily, 29 Tháng mười 2011.

1. phantom1412

phantom1412 SECafe Level 1

mới tậu 1 em nè, xài ok lắm.nhưng mà cái hình nền nó k chịu đứng yên khi sang trang thì nó cũng chạy theo làm mất cái hình của ng iu

2. soituthan

soituthan SECafe Level 2

chân fastport nhưng vẫn phải nối ra chân 3.5 mà bạn :| , mình nghĩ cái đó ko quyết định chất lượng âm thanh .

3. ndk2405

ndk2405 SECafe Level 1

bạn cài PM Wallpaper Wizardrii vào, để chế độ No Scroll là nó ko chạy nữa ak

4. elaboss1

elaboss1 SECafe Level 1

tốt lắm, mình mới múc 1 em. ok lắm.ko có lỗi đâu nhá

5. 058515471

058515471 SECafe Level 1

đào mộ =)) .

6. thoduongeco

thoduongeco SECafe Level 1

Mới test máy. Chụp ảnh ngã sang màu vàng, chụp bức tường trắng mà nó cứ vàng vàng, quay phim cũng thế, cảm thấy không chân thực lắm.

7. kul

kul Tiền $ và Gái đẹp ♥

8. tuanvu181191

tuanvu181191 SECafe Level 1

các bạn giúp mình chút nhé!
    mình thích con này vì mình yêu thích âm nhạc và camera nhưng hiện tại túi tiền mua chính hãng thì hơi eo hẹp, mua hàng xách tay thì 50/50 quá, các bạn nào đã và đang dùng xách tay thì cho mình biết là có vấn đề hay lỗi gì ở con này không?
    nhiều bạn trên diễn đàng này cho biết phongcachmobile bán con này tốt nhưng cũng có nhiều người bảo là gặp nhiều vấn đề về pin và hay reboot máy, đều này có thật ko?
    camera có ồn như lời đồn về nó không? có chơi game HD được ko? một vài ý kiến trao đổi giúp mình nhé! thankss!

lydinhtoi1995 thích bài này.
  9. ngthtuan204

ngthtuan204 SECafe Level 1

cần mua 1 em wt19i màu trắng zin đẹp ko trậy trụa nha cho em cái giá số điện thoại 0936657548

10. xubaby

xubaby SECafe Level 1

sao mình k kích họat được fb inside xperia bạn ơi, bấm vô nó cứ báo error .help me T.T

11. vietlinh1092

vietlinh1092 SECafe Level 1

mình cũng mún mua 1 em này màu trắng . Hàng tốt , giá tốt inbox cho mình biết nhé . Quan tâm con này lâu rồi :D

12. bqlovely

bqlovely SECafe Level 2

Thật ra thì e thấy mấy em walkman mới chưa e nào nghe nhạc qua đc dòng walkman đời cũ....đang cb mua em này,e có W902 nghe nhạc rồi nên ko quan trọng lắm.....

13. lehuutoai

lehuutoai SECafe Level 1

wt19i mod clear mình cảm nhận chỉ thua w995 thôi bạn, hơn hẳn w715 đấy.

bqlovely thích bài này.
  14. bqlovely

bqlovely SECafe Level 2

E chả dám mod miếc j` cả,cứ để nguyên bản mà dùng...nhà em Lào Cai,nhỡ làm sao chẳng ai cứu đc em ...hehe

15. tomst1993

tomst1993 V.I.P Member

có bị làm sao thì chỉ cần flash lại fw thôi :)

16. namebimat

namebimat SECafe Level 1

Mình mới tậu con Sony ericsson WT19i nhưng phía sau nó không có logo của walkman mà là logo TIM "Vivere senza confini"
    Mình thắc mắc không biết hàng này như thế nào ? mặc dù biết made in china
    Ai biết chia sẽ cho mình với !

17. 1102x2

1102x2 SECafe Level 1

opppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

18. lucifer2907

lucifer2907 SECafe Level 1

Mình không lầm là hàng này của Tim . Vì có lần dạo trên 5s cũng thấy 1 bác rao bán em wt19i của Tim

19. namebimat

namebimat SECafe Level 1

Đúng hàng này là của "Tim", bạn nói vậy thì mình không biết gì thêm !......hihi
    Nói chung là xài ok lắm chưa gặp sự cố gì
    Đã up lên android version 4.0.4
    Hàng này được cái có tai nghe Mh1 live sound nha, nghe nhạc đã tai lun

20. cubypro04

cubypro04 SECafe Level 1

máy cua em không có market lam thế nào bây giờ