THẢO LUẬN Thủ thuật, kinh nghiệm sử dụng Sony Ericsson Live with Walkman - WT19i

Thảo luận trong 'Thủ thuật, kinh nghiệm sử dụng' bắt đầu bởi quangnhut123, 28 Tháng mười 2011.

1. garibe96

garibe96 SECafe Level 1

:)):)):)):)):)):)) bác tự chế hay sao vậy ............... thấy kug hay đấy chứ.ko biết xe đạp có k

---------- Post added at 18:46 ---------- Previous post was at 18:40 ----------

rom MIUI bác nói là bản 2.8.10 của Lasan hay Indonesia vậy ? mà có lỗi gì k bác đang định text thử thế nào đây chứ real ics hao pin thật
  2. thanhtung.dhq

thanhtung.dhq SECafe Level 1

chuẩn bác ạ. em dùng kernel krsh cũng thế. phải chuyển qua yuki. nuột r. mà kết cái phần khóa ứng dụng mh muốn khóa. giống con máy ghẻ samsung mh mua để nhắn tin. bh khỏi cần. khóa nhắn tin không. kaka

---------- Post added at 18:50 ---------- Previous post was at 18:47 ----------

bác không thấy biển số xe nc ngoài à. hê hê ! mh chưa thử dùng cái 2.8.10 kia . mh dùng cái 2.7.13 thui mà cũng phê quá !

---------- Post added at 18:52 ---------- Previous post was at 18:50 ----------

mà khicon ui. 2.8.10 hơn 2.7.13 nhiều không.em chỉ thấy cái 2.8.10 Hasa thôi . cái đấy thì em thấy lỗi tùm lum. em phê quá !

---------- Post added at 18:57 ---------- Previous post was at 18:52 ----------

mà có phần update phiên bản MIUI ở chỗ thông tin điện thoại là gì đấy bác ?
  3. garibe96

garibe96 SECafe Level 1

à mh quên xem? cái rom bác nói là rom nào vạy

---------- Post added at 19:02 ---------- Previous post was at 19:00 ----------

bac cho cái lik dow rom đó MIUI của Indonesia đi
  4. thanhtung.dhq

đây bác này http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1490166 của lasan . hehe. thấy trong máy nó ghi MIUI indonesia . chắc là người INDO. hê hê
  5. great_bn

great_bn SECafe Level 2

máy bác pin chất thế.,
  6. nuiskt

nuiskt SECafe Level 2

cái này bác cài google map, dùng navigation là đc đó! Mở GPS vs Data lên. Ở trong sg, mình toàn xài cái này để tìm đường ;)), đi đến đâu nó di chuyển đến đó :D
  7. garibe96

garibe96 SECafe Level 1

chết thật cái rom MIUI 2.8.10 bị lỗi bàn phím rồi các bác ơi. bác biết rom MIUI nào tốt gửi lik cho mh với
  8. khicon256

khicon256 SECafe Level 1

Lasan là người Indo mà bác :D....

---------- Post added at 20:02 ---------- Previous post was at 20:01 ----------

Bác dùng MIUI của Hasa hay của Lasan, mình cài của Lasan, lúc đầu mở bàn phím n không lên, mất hồn restart lại thì bình thường :D
  9. garibe96

garibe96 SECafe Level 1

ấy chết mih dùng của hasa đó .. .của lasan là 2.7.13 phải k bác ........
  10. vurain84

vurain84 SECafe Level 1

real íc hao nhiều k mình thấy bình thường mà. chờ jb chứ k thích miui tí nào
  11. khicon256

khicon256 SECafe Level 1

Bác dùng của Lasan tốt hơn, Hasa mới chỉ ver đầu tiên thôi :)....bác tự vào folder MF có ver mới nhất là 2.8.10 đó bác, bác í ko update lên xda đâu :D

---------- Post added at 20:25 ---------- Previous post was at 20:22 ----------

Real mình thấy cũng tốt, pin cũng ko hao hơn MIUI là bao nhiêu nhưng mấy ver sau này add nhiều soft + hiệu ứng nên hơi bị lag :-S....mình thì dùng tùm lum :p...waiting for JB stable :D
    garibe96 thích bài này.
  12. garibe96

garibe96 SECafe Level 1

bản hasa 2.8.10 máy cài vào k đc có lẽ do xug đột với kernel yuki
  13. tomst1993

tomst1993 Moderator Thành viên BQT

like mạnh :))..................................................
  14. vurain84

vurain84 SECafe Level 1

nó hao hơn miui nữa hả
  15. great_bn

great_bn SECafe Level 2

Dùng cm9 chán quá.,quay về kul vậy
  16. nuiskt

nuiskt SECafe Level 2

Đang cài test thử MIUI, thấy ram có vẻ hơi hao, chắc về lại rom cũ ;))
  17. thanhtung.dhq

Bảo trc bản của Hasa lỗi r mà vẫn cài. Mh đag dùg 2.7.13 cũng khá tốt r !
  18. goldvn109

goldvn109 SECafe Level 1

cho mình hỏi cái điện thoại này có chức năng tự ngắt sạc khi pin đây không vậy ?
  19. nuiskt

nuiskt SECafe Level 2

Có đó bạn. Điện thoại nào mà chẳng đến 100% là thôi k sạc nữa
  20. khicon256

khicon256 SECafe Level 1

ROM 2.8.10 tốn RAM thật, máy mình cài, chưa cài soft gì hết mà free toàn <100MB :(