Far Manager v2.0 build 1432 x86 (2010-03-07) - all CID

Thảo luận trong 'PHONE XS++ / SETOOL / FAR MANAGER' bắt đầu bởi fantomaskl, 7 Tháng ba 2010.

1. fantomaskl

fantomaskl SECafe Level 2

thanhpro9x, soituthan, mrsomjt62 người khác thích bài này.
  2. zjnc0m

zjnc0m SECafe Level 1

tất cả các CID là bao gồm cả CID 53 hả bồ tèo ?
    múc luôn, mong ước bao nhiêu lâu qua, từ nay lại có nghe nhạc trên dế yêu rồi :D

---------- Post added at 16:08 ---------- Previous post was at 15:43 ----------

:(( vẫn chưa kết nối được với K770i CID53
  3. huynhductai

huynhductai V.I.P Members

Ai chưa biết xài Far v2 thì vào đây có hướng dẫn mod cho tất cả các dòng A1, A2 và tất cả các CID. Kể cả các dòng A2 mới như DB3350 (Yari, Aino, X5, Elm, Hazel) :)
    http://se-cafe.net/forum/showthread.php?t=15346
    Kanzz.Elf, kajpro, tobie2 người khác thích bài này.
  4. showluo

showluo SECafe Level 1

chán thế, chẳng có bản FAR nào chạy đc trên windows 7 gì cả, cứ chọn Alt+F1 xong, chọn 1 cái nào nữa là nó tự tắt, nản vãi
  5. HoangStark

HoangStark Administrator Thành viên BQT

Bạn xem sao chứ mình dùng ok mà ^^
  6. anh2teo

anh2teo SECafe Level 1

Mình cũng chạy win7, dùng far bình thường mà, mod thoải mái. Chắc win của bạn có vấn đề rồi.
  7. nomercy9691

nomercy9691 SECafe Level 2

dễ ẹt à..down lại đi..rùi khởi động máy lại ... rồi bung nén ra.. ko thi chạy wa win xp rùi wa lại win7 là ok (em xài 2 win)
  8. Yuki Kaze

Yuki Kaze SECafe Level 1

Win7 của ta cũng ngàn năm không chạy được Far, giờ muốn flash lại firm cho con 580 ma đành bó chiếu :( . Lạy trời lạy phật có ai fix giùm bản chạy được trên W7, ngàn lần đội ơn :-*
  9. cy1me

cy1me SECafe Level 1

huhu ai giúp em chi tiết cài tiếng việt cho con k800i CID 53 red,Firmware R8BF003 với

Tình hình là em có con k800i, thông số như tiêu đề đã nêu. Nghe nói phải dùng far manager mới cài được tiếng việt chứ không dùng được XS++. Mà em lai không biết dùng cái ấy như thế nào. Đã tìm bài hướng dẫn trên diễn đàn nhưng không hiểu lắm nên xin nhờ pro nào đã từng làm qua thì chi dẫn hộ em với.
    THANK!
  10. vietluan90

vietluan90 SECafe Level 2

Cái này bạn qua box thủ thuật ấy.Có bài hướng dẫn cài tiếng việt cho K800_CID53 mà không cần Flash.
  11. cup5000

cup5000 SECafe Level 1

ủa! sao mà cai far này hok có sesp 2 làm sao mod?
  12. giangvt05

giangvt05 SECafe Level 1

bó tay với thằng win 7........cài lại xp làm biếng quá, có ai giúp mình không.
  13. caotunglam

caotunglam SECafe Level 2

Mình cũng chạy Win 7 và dùng far mod máy bình thường
    Nếu không được bạn thử Compatition Mode xem
  14. etanolk52

etanolk52 SECafe Level 1

bạn tắt uac đi rùi chạy lại đi, đừng để diệt vi rút or uac trước khi chạy far:115:
  15. JustinOtiz

JustinOtiz SECafe Level 1

Bệnh tình tương tự, tính thử chơi con SE của mình nhưng đành bó chiếu, bệnh kinh niên, Far gặp Vista với Win 7 trên máy mình die thẳng cẳng. Chán luôn.
  16. PeXiTeen

PeXiTeen SECafe Level 1

hix. em xài win 7. thế là pó tay rùi hả mấy anh?
  17. CoNangVuiTinh

CoNangVuiTinh SECafe Level 1

em thì xài XP nhưng vẫn không bít sử dụng Far ^^
  18. nmtinh

nmtinh SECafe Level 1

Far dùng giao diện như Norton Commander, mà chương trình này 16 bit, Xp thì vẫn hỗ trợ 16 bit, đến Vista và 7 thì ngừng nên các bro không chạy được đâu
  19. kupy

kupy SECafe Level 1

anh thử cách này xem nká! máy em win 7 cũng bị vậy nhưng sửa chút là okie tkôi! :108:

FedxIII thích bài này.
  20. longriver28284

longriver28284 SECafe Level 4

Mình dùng win7 vẫn bình thường mà!

P.S: Desktop của bạn kinh khủng quá! dùng cái Fences cho gọn gàng bớt đi bạn ui!
    hoanganh.pro, kupyFedxIII thích bài này.